Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Suck Seed แอบน้อยใจเอิญแทนเป็ด ครับ (spoil) ติดต่อทีมงาน

เป็ดแต่งเพลงให้เอิญ แล้วเอิญก็เอาไปแข่งประกวด
ซึ่งเป็ดก็ไม่รู้ว่าเอิญจะเอาไปประกวด

แอบน้อยใจเนอะครับ ทำไมเอิญทำแบบนี้
อย่างน้อยๆน่าจะบอกเป็ดว่าจะเอาเพลงไปใช้แข่ง
เป็ดให้อยู่แล้ว สำหรับคนที่เขารัก ; )

-ถึงแม้จะบอกว่าเป็ดเต็มใจเขียนให้ให้เอิญ เอิญจะเอาไปทำอะไรก็ถือว่าเป็นสิทธิ์ของเอิญก็เถอะ
ก็ยังรู้สึกน้อยใจอยู่ดี  -.-

แล้วเพื่อนๆมีความเห็นในมุมมองของ เอิญ และ เป็ดอย่างไรครับ

หนังเรื่องนี้สนุกมากๆครับ รู้สึกเลยว่า ผู้สร้าง สร้างด้วยความรักจริงๆ
ชอบหลายจุดมากๆ
อย่างที่ตัวหนังเอาเพลงในยุคนั้นๆมาเล่นด้วยครับ ถูกใจๆ

ขอบคุณทุก คห. ล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ska sky
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 12:24:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com