Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใหม่ ดาวิกา เผยดีใจดอกแก้วเรตติ้งดี ได้เพิ่มตอน ขอบคุณณเดชน์ชมว่า น่ารัก ติดต่อทีมงาน

มาร่วมงานรอบสื่อมวลชน ภาพยนตร์ “แฮรี่ พอตเตอร์ ตอน เครื่องรางยมทต ภาค2” ซึ่งก่อนที่หนังจะฉาย "ใหม่ ดาวิกา โฮร์เน่" นางเอกสาวเด็กสร้างวิกหมอชิต ได้เผยถึงผลตอบรับละครเรื่อง “ดอกแก้ว” ที่ออกอากาศอยู่ว่า “ละครเรื่อง ดอกแก้ว ได้เพิ่มตอนค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเพิ่มกี่ตอน ขอบคุณทุกคนที่ติดตามละคร เรตติ้งดีมาก ส่วนตัวรู้สึกดีใจเพราะใหม่และทีมงานเต็มที่กับละครเรื่องนี้ อยากทำเวอร์ชั่นนี้ให้ออกมาดีที่สุด ในเรื่องของกระแสที่มาถึงตัวใหม่ ค่อนข้างดี คนส่วนใหญ่จะสงสาร บอกว่าทำไมพระเอกร้ายจัง ข้อติก็มีเยอะแต่ใหม่รับฟังทั้งสองอย่าง ส่วนการเปรียบเทียบกับเวอร์ชั่นเก่าที่พี่กบ(สุวนันท์)เคยเล่นไว้ ยังไม่มีเลยค่ะ”

ถามถึงข่าวที่ว่า "ณเดชน์ คูกิมิยะ" ชมว่าน่ารัก นางเอกสาวกล่าวว่า “ขอบคุณมากค่ะ ส่วนตัวไม่ได้เจอเลยพี่ณเดชน์เลย ถ้าถามว่าสนิทกันมั้ย เป็นเด็กในสังกัดพี่เอ(ศุภชัย ศรีวิจิตร)เหมือนกัน เรียนแอ๊กติ้งมาด้วยกัน เจอกันที่บ้านพี่เอแค่นั้นค่ะ ส่วนเรื่องข่าวที่พี่ณเดชน์มาปลื้ม ใหม่เห็นข่าวจากในหนังสือ อ่านแล้วเราก็รู้สึกขอบคุณพี่ณเดชน์ค่ะ”

พอจะลุ้นขั้นไหม ใหม่กล่าวว่า “เป็นไปไม่ได้ค่ะ เราไม่ได้เจอกัน และต่างคนต่างทำงานค่ะ เป็นพี่น้องกันค่ะ ใหม่ไม่ได้ปิดกั้นตัวเอง แต่ไม่ได้คิดเรื่องนี้ ถามว่าพี่ณเดชน์ใช่สเป๊กหรือเปล่า ใหม่ว่าพี่เขาเป็นสเป๊กของทุกคนนะ แต่อย่างที่บอกใหม่ยังไม่ได้โฟกัสเรื่องความรัก อีกอย่างพี่เขาก็ไม่ได้มาจีบ เพราะพี่เอคุมเข้มค่ะ(หัวเราะ)”

ถ้าเจอกันจะเขินหรือเปล่า นางเอกสาวกล่าวว่า “ไม่เขินค่ะ พี่ณเดชน์เป็นคนเฟรนด์ลี่มาก เจอกันก็ทักทายตามประสาพี่น้องเหมือนเดิม ส่วนเรื่องกลัวแฟนคลับพี่เขาจะหมั่นไส้มั้ย ใหม่ว่าไม่หมั่นไส้หรอก เพราะไม่ใช่ความจริงค่ะ”

ที่มา : ข่าวสดออนไลน์

จากคุณ : อากิระ_ครับผม
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 54 12:49:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com