Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((พี-ก้องคลับ))The Neverending Story#156 เหมือนพรหมลิขิตตั้งใจขีดเขียนให้คนสองคนมาเจอกัน><{แตกประเด็นจาก A10733292} ติดต่อทีมงาน

ลูกสาว สวัสดีชาวพี-ก้องคลับ คลับที่ 156 ค่ะ ลูกสาว
คลับนี้บีมขออนุญาตแตกประเด็นมานะคะ เห็นว่าคลับใกล้เต็มแล้ว ^__^

แม้ว่าเมื่อวานและวันนี้ จะเป็นวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา
เป็นวันที่พวกเราทุกคนล้วนอิ่มอกอิ่มใจจากการไปทำบุญทำทาน ในวันมงคลแบบนี้
แต่อยู่ๆเหมือนผลบุญส่งเร็วปานจรวด ทำให้เหล่าสาวกมีความสุขไม่หยุดยั้ง
เมื่อคุณศิลปินที่น่ารัก มาเซอร์วิสกันซะจนเราๆพากันดิ้นตายน่ะสิคะ >///<

จุดนี้.... พี่โอกับฟุค ทำให้แฟนๆมีความสุข เป็นกุศลแน่แท้..
แต่เราๆเหล่าแฟนคลับนี่สิคะ.. รู้สึกว่าจะทำให้มันเป็นอกุศลไปซะแล้ววววว 55
ไม่เป็นไรค่ะ ไม่เป็นไร.. เพราะชาวคลับคงมีบุญกุศลอยู่เป็นทุนเดิมอยู่แล้วใช่มั้ยคะ ^^

และแม้ว่าช่วงนี้คลับจะเงียบจะเหงา ไปซะบ้าง
แต่ผู้แตกกระทู้ตัวเล็กๆคนนี้เชื่อว่า.. ความรักยังคงอบอวลอยู่ในคลับแห่งนี้เสมอนะคะ
(แม้ว่าตัวเองจะไม่ค่อยได้เข้าเลย ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ลูกสาว)
เรามาก้าวไปด้วยกันแบบนี้เรื่อยๆนะคะ...

เพราะโลกนี้..หมุนได้ด้วยความรัก ^^

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 54 17:54:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com