Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอ๊ะ อิศริยา จะมีโอกาสกลับมาเป็นนางเอก อีกมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

คืออยากรู้ว่า่เอ๊ะจะมีโอกาสกลับมาเป็น "นางเอกนำเดี่ยวหลังข่าว" อีกครั้งไหมครับ คล้ายๆ เรื่องปี่แก้วนางหงส์ ที่ไม่ต้องมีนางเอกคนอื่นมาประกบน่ะครับ แต่ถ้ามีคนอื่นมาแพ็คคู่ ขอฟอร์มใหญ่ บทดี แบบ ปี่แก้ว หรือ นางบาป ได้ไหม

เพราะรู้สึกว่าหลังๆ จะมีแต่งานพิธีกร แล้วก็ละครช่วงเย็นนิดหน่อย บอกตรงๆ นะ แฟนๆ ขี้เกียจรอแล้วครับ นานมาก ส่วนเรื่องดัง ผมว่าคงไม่ดังมากไปกว่านี้แล้วล่ัะ เพราะน่าจะผ่านจุดพีคมาแล้ว

หรือพวกคุณว่ายังไง ? ข้อเสียของเขาที่หลายคนชอบวิจารณ์คือ โอเว่อร์แอคติ้ง เวลาเล่นละครพูดเสียงเหน่อ ไม่ค่อยชัด แอ๊บเสียงบ้าง แต่ผมว่าเขาพยายามปรับปรุงอยู่นะครับ หลังๆ เล่นดีขึ้นเยอะ ว่าไหม แต่ปีนี้ยังเห็นละครหลังข่าวเลยอ่ะ ปลอ่ยให้แฟนๆ รอนานเกินไปหรือเปล่า มีแต่ข่าวลือว่าจะเล่น แต่ก็ไม่เล่นทุกที

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 54 16:33:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com