Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบื่อและเซ็งกับ 3BB [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

มีเรื่องของ 3BB มาแชร์กันครับ เรื่องนี้เป็นของน้องสาวคนสวยของผมเอง เจ้าตัวอยากติดเน็ตเพราะเบื่อการใช้ AirCard ก็ตัดสินใจอยู่นาน สองนาน เอจะเอาเน็ตเจ้าไหนดีนะ สุดท้ายก็มาลงเอยที่ 3BB เพราะติดใจเด็กตี๋ในโฆษณา และแล้วน้องสาวผมซึ่งอยู่ชลบุรี ก็ได้ไปทำการติดต่อขอติดตั้งเน็ต 3BB ที่ สาขาเฉลิมไทย เลขที่ใบสมัครขอใช้บริการเลขที่ 5799711 และได้ชำระเงินเป็นจำนวน 1,631 บาท ชำระ ณ วันนั้นเลย (15-06-2554) พนักงานรับเรื่องชื่อ ปรวิสา  โอ้ว.. แม่เจ้า ผ่านมาแล้วเดือนกว่า จากวันที่สัญญา ว่า จะมาติดตั้งให้เลยหลังชำระเงิน น้องผมเฝ้ารอด้วยใจจดใจจ่อ รอแล้ว แล้วก็รอ โทรฯ มาเลื่อนตลอด นับได้ 4 ครั้ง อ้างสารพัด ในใจน้องผมคิดว่า ยังไงเสียเงินไปแล้วก็ต้องรอ และรออย่างมีความหวัง สุดท้ายก็ได้แต่หวังว่า 3BB คงยังไม่ลืม ว่าได้ให้สัญญากับหญิงสาวตัวเล็กๆผู้ต้องการใช้เน็ตว่ามาติดให้แน่นอน แต่ต้องรอ ก็ได้แต่สงสารน้องสาวแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ทำใจอย่างเดียว บอกได้เลยว่า " เบื่อและเซ็ง เข้าใจไหม 3BB "

จากคุณ : Radna
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 54 21:13:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com