Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ศึกอวยมหาอวย] ค้นหาสุดยอดสาว(ที่ถูก)อวย ติดต่อทีมงาน

ยุย To love ru : สาวซึนจ้าวเสน่ห์ (14 คน)
  ชาร์ล็อตต์ Is : สาวน้อยกระชากใจชาย (19 คน)
  นางาโตะ Haruhi : สาวเงียบทรงพลัง (13 คน)
  ซึราระ : สะใภ้ จอมภูตที่กำลังมาแรง (8 คน)
  คัทซึระ Hayate : ตัวแทนสาวผมแดง (22 คน)
  ฮินาตะ Naruto : สาวขี้อาย แต่รักจริง (7 คน)
  ไฮบาระ Konan : สาวอัจฉริยะคู่นักสืบแว่น (3 คน)
  อิโนอุเอะ Bleach : บทนางเอกชัดๆ (4 คน)
  ไม่อยู่ในตัวเลือก (13 คน)
  อวยทุกคนเท่ากัน (7 คน)

12.73%
  ยุย To love ru : สาวซึนจ้าวเสน่ห์ (14 คน)
 17.27%
  ชาร์ล็อตต์ Is : สาวน้อยกระชากใจชาย (19 คน)
 11.82%
  นางาโตะ Haruhi : สาวเงียบทรงพลัง (13 คน)
 7.27%
  ซึราระ : สะใภ้ จอมภูตที่กำลังมาแรง (8 คน)
 20.00%
  คัทซึระ Hayate : ตัวแทนสาวผมแดง (22 คน)
 6.36%
  ฮินาตะ Naruto : สาวขี้อาย แต่รักจริง (7 คน)
 2.73%
  ไฮบาระ Konan : สาวอัจฉริยะคู่นักสืบแว่น (3 คน)
 3.64%
  อิโนอุเอะ Bleach : บทนางเอกชัดๆ (4 คน)
 11.82%
  ไม่อยู่ในตัวเลือก (13 คน)
 6.36%
  อวยทุกคนเท่ากัน (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 110 คน

หลังจากสิงอยู่บอร์ดนี้มานาน เกิดความรู้สึกว่าถ้าจับสาวที่หลายคนชอบอวยมาร่วมกัน แล้วให้เลือก ผลจะเป็นอย่างไร
ตัวเลือกนี้ที่ผมไม่รู้จักก็มีแค่ คัทซึระ จากฮายาเตะเท่านั้นล่ะครับ
แต่วันจันทร์ก็คงรู้จักแล้ว เพราะนั่งดูทาง Animax วันจันทร์เธอจะโผล่แล้วครับ
รบกวนด้วยนะครับ
ส่วนตัวผมอวยทุกคนเท่ากันครับ
อวยในที่นี้หมายถึงเวลามีฉากเด็ดๆ ทุกคนจะโพสบอกต่อกันครับ
รูปในข้อ 9 แทนตัวละครที่ลึกลับที่ต้องค้นหาตามนิสัยฮารูฮิ  ซึ่งผมยังไม่รู้จัก
รูปในข้อ 10 เป็นรูป "อุย" ตอนปลอยเป็น "ยุย" เอามาแกล้งครับว่าใครจะหลงไหม
ส่วนตัวละครใน "ความคิดเห็นที่" 3-9 ไม่รู้จักครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ค. 54 08:57:35

จากคุณ : สารานุกรมกัลโช่
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 54 21:52:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com