Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เพลิงทระนง] สิตา กับ น้ำฝน เปิดโหวต ติดต่อทีมงาน

สิตา ผู้พี่ (42 คน)
  น้ำฝน ผู้น้อง (114 คน)
  เลือกไม่ถูก (17 คน)

24.28%
  สิตา ผู้พี่ (42 คน)
 65.90%
  น้ำฝน ผู้น้อง (114 คน)
 9.83%
  เลือกไม่ถูก (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 173 คน

ขออนุญาต เปิดโหวต ตามสไตล์หนุ่มโสด

อันนี้ไม่เกี่ยวกับตัวบุคคลใดในชีวิตจริง  ทั้งสิ้น เอาแบบตัวในละครเลยครับ
2 คน นี้ คุณเลือกใคร  

ผมขอไม่โหวต เพราะโหวตไม่ได้จริงๆ น้ำฝนโผล่มาฉากนึงก็ น้ำฝน ๆ จ๋า
สิตา โผล่มา ก็ สิตา จ๋า  (สองใจจริงๆ) เลือกไม่ถูก เลือกเพลิงซะเลย หล่ออะ 5555
เป็นดารา ที่ผมต้องยอมว่าหล่อกว่าผม สู้ไม่ได้จริง ๆ ซึ่งในประเทศมีคนที่ผมยอมแพ้ ไม่น่าจะถึง
5 คน

ถ้าผมตั้งกระทู้นี้อาทิตย์ที่แล้ว ผมว่า สิตา ชนะขาด
แต่ตอนนี้ น้ำฝน เริ่ม น่ารักขึ้น

เกร็ดเล็กน้อย น้ำฝน แปลว่า น้ำฝน
สิตา ตามที่ไปหามา แปลว่า รอยยิ้ม แต่บางเล่ม แปลว่า บริสุทธิ์

เดี๋ยวมาดูผลโหวต  

ขอบคุณครับ

ปล. ขอบคุณเจ้าของภาพ

------------------------------------------

**ข้อความนี้จะเห็นเฉพาะบางคน

ผมถามอย่างสิ สิตาในชีวิตจริง เขามีแฟนยัง
แล้วน้ำฝน ในชีวิตจริง ความรักเขาเป็นไงบ้าง

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 54 14:01:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com