Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::Running Man's Landmark #21:: Protect the Boss!! (Thaisub Ep.41 บ้ายบายจุงกิออกแล้วจ้า){แตกประเด็นจาก A10849194} ติดต่อทีมงาน

เอารูปนี้ขึ้นแล้วกันเนอะ ภาพแคปจาก Ep.40 ที่สองหนุ่ม 2PM มาเป็นแขกรับเชิญ กับภารกิจตามหาผ้าคลุมชุดเจ้าชายน้อย
คิดถึงจุงกิ แล้วก็คิดถึงนู๋ลิซซี่ที่อายุครบ 20 (อายุเกาหลี) ในวันนี้ (31 ก.ค.) ค่ะ ^^

สำหรับ Running Man สัปดาห์นี้ก็มีให้ติดตามกันเหมือนเดิมนะคะเวลาประมาณ 15.30 น. ค่ะ
เดี๋ยวจะแปะลิงค์ดูสดไว้ให้ได้ชมกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 12:03:15

จากคุณ : yuikuzoo
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 10:23:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com