Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทวิภพสนุกมาก ขอร้องอย่าเปรียบเวอชั่นเก่าเลยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ทวิภพเวอร์ชั่นนี้สนุกมาก ติดตาม
แพนเค้กสวย เล่นดี แอบแฮ่นเล็กน้อย อยากเจอคุณหลวงล่ะซิ้หล่อน เอารูปเค้ามานอนเฝ้าฝัน ชิชิ
อ๋อมหล่อมาก หน้าไทย จิ้นที่สุด
เพลงประกอบ เพราะมาก

โดยรวมแล้ว ส่วนตัวคิดว่าสนุกอะค่ะ แล้วก็ไม่อยากใก้เปรียบเทียบกับเวอชั่นก่อนๆ เพราะมันคนละเวลา คนละตัวแสดง กาลเวลาเปลี่ยนไป อะไรก็เปลี่ยนแปลงค่ะ

ปล. ดูเวอร์ชั่นนี้เป็นเรื่องแรกค่ะ อยากให้ถึงพรุ่งนี้เร็วๆ

... อยากดูปุ๋กลุกด้วย ปุ๊กลุกเล่นเป็นใครคะ

จากคุณ : ซักครั้งนะคะ
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 54 22:55:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com