Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง คุณคงไคย และ คุณอรุณประไพ เจ้าขา ขอร้องล่ะ ช่วยสวีท หวี๊ดวิ้ว กันให้เกินสัก10นาทีได้มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

จะให้ไหว้ก็ยอม เวลาคุณ2คนพูดดีๆ ทำดีต่อกัน แบบมันช่างน่ารักมากกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆ
วิบวับปิ๊งๆ งุ้งงิ้ง จุ๊กจิ๊กกันอะไรแบบนั้นน่ะ
รู้มั้ย ทำเอาป้ากับลุงแก่ๆครอบครัวนึงขยุกขยิกหัวใจมากๆ (ดิฉันกับสามีวัยหลัก 4 เองแหละ)
ดูไปเขินไปบิดจนท้องไส้ลำไส้เล็กใหญ่จะพันกันอยู่แล้ว 555

ขอร้องล่ะ โดยเฉพาะคุณคงไคย ช่วยเลิกโง่ ซื่อบื้อ สักวันได้มั้ย จะให้กราบก็ยอม
พอพวกคุณตีกันทีไร อย่างกับสงครามโลกครั้งที่3 กำลังจะอุบัติขึ้น
มันน่าปวดหัว ปวดหัวใจ ไมเกรนขึ้น ความดันจะแตกอยู่แล้วนะเนี้ย
นึกว่าสงสาร ลุงกับป้าแก่ๆที่ยอมติดละคร  ลากหมอนมุ้ง ผ้าห่ม มานั่งดูด้วยกันเถอะนะ

//ปล. สามีดิฉันนั่งสวดคงไคยได้อย่างเมามันส์มากๆ  ฮ่าๆ
คำก็น้องชมพู่สวยจัง  สองคำก็น้องชมพู่น่ารักมาก
เอิ่ม  น้องตะขบอย่างดิฉัน ชักเคือง หรือจะเปิดศึกอีกสักคู่ดีคะ   หยอกเย้า

จากคุณ : คุณอ่านที่ฉันเขียนหรือยัง
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 54 22:52:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com