Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ล็อคอินอาวุโสคนไหนทันหนังใหญ่ทวิภพเวอร์ชั่น ตุ๊ก-จันทร์จิรา บ้างคะ? ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่าสนุกไหม ประสบความสำเร็จแค่ไหนคะ? (น่าจะเป็นเวอร์ชั่นแรกสุด)
นางเอกอาจดูสวยน้อยกว่าเวอร์ชั่นอื่นๆ แถมยังเปรี้ยว และโฉบเฉี่ยวไปหน่อย
แต่พระเอกคือคุณฉัตรชัย อาจพอกล้อมแกล้มให้เคลิ้มได้บ้างนะคะ ^^  

ตอนนี้กำลังหาหนังแผ่นเรื่องนี้มาชมอยู่ค่ะ แต่ยังไม่กล้าซื้อ เพราะกลัวไม่สนุก (เหมือนหนังใหญ่เรื่อง "ล่า" เวอร์ชั่นคุณอรัญญา นามวงศ์ ที่ดิฉันเคยซื้อมา แล้วรู้สึกว่าเวอร์ชั่นละครของคุณนก-สินจัย ทำไว้ดีกว่ามากๆเลยนะคะ)

อยากถามล็อคอินน้าๆป้าอาๆในเฉลิมไทยหน่อยค่ะ ว่าเวอร์ชั่นนั้นสนุกมาก-น้อย แค่ไหนคะ ?

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 54 07:23:03

จากคุณ : คนสุภาพ
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 07:22:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com