Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"โทษนะครับเห็นแฟนผมไหมครับ" ถามต่อหน้าเมีย เฮ้ย คุณไหวไหมครับคุณคงไคย ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ  

อัดอั้นตันใจกับไอ้คงไคยมาก อาจจะมีบางคำไม่สุภาพนะครับ
ถึงกับต้องมาตั้งกระทู้ (ขโมยอมอมยิ้มภรรยามา)

ปกติผมดูเฉยๆนะครับ ไม่เล่นเน็ต คุณเมียจะเล่นมากกว่า
แหม แต่พฤติกรรมของไอ้คงไคย ทำเอาผมชายอกสามศอกนอนไม่หลับ
กับพฤติกรรมวัวๆของไอ้คนรวยนี่ซะจริง เห็นแล้วหงุดหงิดๆ

อย่างไดอะลอกนั้น โกรธมาก ปี๊ดจริงๆ
ไม่รู้สึกสำนึกผิดอะไรเลย  ถามหาแฟน ต่อหน้าเมีย!
ถ้าเป็นเมื่อก่อนหน้าก็ว่าไปอย่าง ความรู้สึกทั้งคุณอรุณประไพ กับไอ้คงไคย ยังดูก่ำกึ่ง
แต่พอเหตุการณ์อะไรๆมันผ่านไปแล้ว (ได้เขาเป็นเมียอย่างเรียบร้อยว่างั้นเถอะ)

ระดับความสัมพันธ์ ความรู้สึก อะไรๆมันไม่กระตุ้นต่อมฉลาดคุณบ้างเหรอไอ้คงไคย
แถมยังก่อนหน้านั้น ยังทำท่าอยากจะกลืนกินเขา  
ดีนะที่คุณอรุณประไพใจแข็งเอาไว้ ไม่งั้นเสียศูนย์แน่นอนที่ต้องมาเจอกิริยาควายๆของไอ้ผัวเลว

คุณภรรยาแบบคุณอรุณประไพหรือก็ดีแสนดี (อยากได้แบบนี้หาได้จากที่ไหนอีกบ้างคร้าบบบ  )
ไม่ได้สวยธรรมดาๆ แต่ขั้นสวยมากกกกกกกกกกกก
ความเก่ง ความสามารถ ก็เพียบ นั่นมันเมียในอุดมคติชัดๆ
ไอ้คงไคยมันยังมองไม่เห็นค่าอีก ตอนที่ไอ้คงไคยเข้าไปประคอง ไปกอดแฟนมัน ต่อหน้าเมีย
โอ๊ย อยากจะบ้าครับ  อยู่ใกล้ๆอยากจะเข้าไปฟรีคิก

คิดว่าถ้าเป็นชีวิตจริง  ผู้ชายคนนั้นเลวมากๆ ไม่ทำร้ายร่างกาย แต่การกระทำนี่ทำร้ายจิตใจได้เจ็บปวดมาก
ไม่สมควรได้รับแต่สิ่งดีๆเลย ให้ตายสิไอ้พระเอก

อินจริงๆนะครับเนี่ย  
ไม่ค่อยรู้สึกร่วมกับพวกละครอะไรนานแล้ว  มาเรื่องนี้นี่ขอเถอะ

จากคุณ : คุณอ่านที่ฉันเขียนหรือยัง
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 14:33:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com