Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"แป้ง"ยันจูบ"เวียร์"จริงไม่คิดอะไร แจงภาพคู่หนุ่มงานแต่ง"นาเดีย"แค่เพื่อน ติดต่อทีมงาน

ถือว่าเป็นช่วงขาขึ้นของนางเอกสาว แป้ง อรจิรา เพราะล่าสุดเพิ่งบวงสรวงละคร กุหลาบซาตาน ของค่ายเอ็กแซ็กท์ไป แถมละครนางสาวจำแจง ที่กำลังออนแอร์ทางช่อง7สี เรตติ้งก็แรงสุดๆ โดยนางเอกสาวเผยดีใจที่ได้รับคำชม พร้อมชี้แจงฉากจูบปาก เวียร์ ศกลวัฒน์ พระเอกของเรื่องว่าแค่งานไม่มีอะไรในกอไผ่ ลั่นคนรู้ใจนอกวงการไม่ว่าอะไร ส่วนภพคู่ชายหนุ่มในงานแต่ง นาเดีย-คุณภิ แจงแค่หุ้นส่วนที่สนิทและเป็นเพื่อนในกลุ่มเดียวกันเท่านั้น

จริงๆกับละครเรื่องนี้ตื่นเต้นค่ะเพราะอย่างที่บอกเล่นละครมาไม่เคยได้ไปถ่ายเมืองนอกเลย เรื่องนี้ได้ไปถ่ายเมืองนอกก็รู้สึกว่าไปทำงานด้วยก็คงได้ภาพสวยๆที่เราไม่เคยได้ถ่ายมาก่อนก็ไปถ่ายที่สวิตค่ะ

ส่วนละครเรื่องนางสาวจำแลงดีนะค่ะ แต่ยังถ่ายไม่เสร็จเลยฟีดแบ็คก็มีคนบอกว่าสนุก ตลกคลายเครียด พอเราได้ยินคำชมพวกนี้เราก็ดีใจ ร่วมงานกับเวียร์ตอนแรกก็มีเกร็งๆแต่พอได้ร่วมงานถ่ายได้ซักพักด้วยวัยที่ใกล้เคียงกันก็เหมือนเพื่อนไม่มีปัญหาอะไรปกติ บรรยากาศในการถ่ายก็อำกันเป็นปกติสนุกสนาน

มีฉากจูบจิงด้วยเขินไหม ใช่ค่ะ ก็เขินนะเพราะไม่ค่อยได้จูบจริงกับใครเท่าไหร่ หมายถึงในละครนะ ตอนแรกก็เขินแต่ตอนถ่ายมันตี3 เราก็เอาจูบๆเถอะ ก็ขอโทษเวียร์ด้วย เวียร์เขาก็ไม่ได้ว่าอะไร คือมันเป็นฉากที่เราต้องจูบเขา

คนข้างกายว่ายังไงบ้าง อะไรนะค่ะ(หัวเราะ) ก็ไม่ว่าอะไร (มีบอกเขาล่วงหน้าไหมว่าจะมีฉากจูบ) ไม่ต้องค่ะ ยังพัฒนายังไม่ถึงขั้นนั้น ความสัมพันธ์ก็ยังเป็นเพื่อนกันอยู่ค่ะ ไม่รีบ

มีภาพกับชายหนุ่มในงานแต่งนาเดีย เป็นพี่หุ้นส่วนที่ร้านค่ะ แล้วสนิทกันไม่มีอะไรเลย ไปไหนมาไหนด้วยกันแก้งส์เดียวกัน ถามว่าใช่คนนี้ไมที่ดูๆอยู่ไม่บอกค่ะ(หัวเราะ)

แสดงว่ามีหลายคน ไม่ใช่ค่ะ กับคนที่ดูๆอยู่เขาเป็นคนนอกวงการ

เขาเข้าใจงานของเราไหม ไม่เข้าใจก็ต้องเข้าใจค่ะ อย่างที่บอกเราเป็นอย่างนี้ เราอยู่จุดนี้แล้วถ้าไม่เข้าใจมันก็อยู่ไม่รอด มันก็ต้องดูต่อไปว่าเขาจะเข้าใจหรือเปล่ามันก็ตอบไม่ได้

เรามีภาพกับคนอื่นเขาโอเคไหม คนอื่นก็คือเพื่อนมันก็ไม่มีอะไรที่ต้องซีเรียส

จาก http://rakdara.net/overview.php?c=2&id=17052

จากคุณ : ชีวิตดราม่า
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 54 17:11:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com