Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชมพู่ อารยา โอเคไหมครับ สำหรับ 5 นางเอกแถวหน้า ติดต่อทีมงาน

ขอถามความเห็นไหมครับ ชมพู่ อารยา โอเคไหม
สำหรับการที่ขึ้นมาเป็น 5 นางเอกแถวหน้าของเมืองไทยที่ดังที่สุดตอนนี้
คือผมยังไม่ค่อยมั่นใจน่ะ เพราะเขาเพิ่งมาดัง จาก "ดอกส้มสีทอง"
แต่ก่อนๆ งานของชมพู่ ก็ประมาณอยู่ตัว ไม่ค่อยดังหรือมีกระแสมากมาย

ถ้ายังไม่โอเค ช่วยเสนอชื่อคนอื่นด้วยนะครับ แต่เท่าที่ดู มันก็โอเคกันหลายคนเลยตอนนี้ ขอแบบสวย ภาพพจน์ดี มีเสน่ห์ น่ารัก และเก่งๆ มีความสามารถในความคิดของคุณนะครับ 5 คน เท่านั้นนะ ^^

5 นางเอกยอดนิยมแถวหน้าเมืองไทยนะครับ คือรวมๆ ทั้งประเทศน่ะครับ ไม่ใช่ฮิตแค่ในช่องหรือในสถานีของตัวเอง หรือดังแค่ในเวปตัวเอง ดังระดับช่อง ใครก็ทำได้ถ้าโดนผู้ใหญ่ดันหรือยัดเยียดงานให้เยอะๆ แต่ก้าวขึ้นมาดังระดับประเทศ คิดว่า ยากส์์สสสส
คัดจริงๆ น่าจะเหลือแค่ไม่เกิน 5 คนที่เป็นขวัญใจ อย่ายกมาประมาณว่า ห้าคนนี่อยู่ช่องเจ็ดหมดเลย อย่างนั้นไม่เอานะ ลำเอียง 5555

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 54 17:44:54

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 54 17:42:46

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 17:26:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com