Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

spoil ขอถามเรื่องทงอีล่วงหน้าหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราดูทงอีแบบเวอร์ชัน 2 ภาษา ได้แค่ 30 ตอน ถึงตอนที่นางเอกเพิ่งเข้าวังมาในฐานะซังกุงพิเศษน่ะค่ะ ทีนี้เลยสงสัยว่า(จับประเด็นจากที่พูดกันโน่น นี่)

1. อีกนานไหม กว่านางเอกจะได้เป็นซังกุงจริง ๆ แบบ ...  น่ะค่ะ  เห็นมีคนแค็บรูปที่โดนพระราชาแอบจุ๊บ ใช่ช่วงนั้นหรือเปล่า (วานเล่าให้อีกหน่อย เพราะเห็นตัวอย่างตอน 31 เหมือนนางเอกหนีออกจากวังเลย)
2. แล้วหลังจากนั้น จะยังมีบทกุ๊กกิ๊กของพระราชากับทงอีอีกไหม มีมากขึ้น หรือลดลง  มีจนจบเลยหรือเปล่า
3. แล้วนางเอกหลังจากเป็นพวกสนมแล้วเนี่ย จะยังกุ๊กกิ๊ก และมีอะไรให้ไปสืบคดีอีกหรือ (ทำตัวว่างไม่เป็นเลย)
4. ทำไมนางเอกถึงต้องถูกขับออกไปนอกวัง ตอนนั้นพระมเหสีคนเก่ากลับมาหรือยัง แล้วไม่ได้ช่วยอะไรเลยหรือ แล้วพระราชารู้หรือเปล่าว่านางเอกมีลูกคนที่ 2 ด้วยเนี่ย
5. ใครก็ได้ ช่วยเล่าเรื่องแบบละเอียดชนิด 30 บรรทัดจบหน่อยเหอะ นะ นะ จะขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ

จากคุณ : black onyx
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 54 22:30:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com