Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอฟ ทัก กับชีิวิตง่ายๆ ที่มีความสุขได้ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ผมเพิ่งไปอ่านประวัติของแอฟในหนังสือบันเทิงมาครับ
อ่านไปอ่านมา ก็ถึงบรรทัดที่บอกว่า พ่อกับแม่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน
แต่แอฟโตที่ฝรั่งเศส ดูเหมือนว่าแอฟจะไม่ค่อยได้เจอแม่ตัวเองนะครับ
แต่เขาก็ไม่ขาดความอบอุ่น เพราะมีพ่อน่ารัก และแอฟก็เ้ข้ากับบ้านใหม่ได้ดี

แต่แรกๆ ดูแววตาเขาเป็นเด็กขี้เหงาเหมือนกัน เพราะจริงๆลูกสาว ถ้าไม่ได้อยู่กับแม่ มันคงเหงาไม่น้อย แต่ผมว่าแอฟเป็นคนที่เข้มแข็งมาก ทั้งเรื่องข่้าวเรื่องงาน เรื่องครอบครัว อะไรต่างๆ และก็ดูเหมือนตอนนี้จะอบอุ่น เพราะเป็นดารา ก็มีแฟนคลับรักเยอะแยะ

ตอนแรกยอมรับว่าไม่ค่อยชอบสงกรานต์นะ แรกๆ เลย แต่ตอนนี้เห็นดูแลแอฟดี และแอฟก็รักสงกรานต์มาก ก็เลยรู้สึกดีดีกับผู้ชายคนนี้ แต่ก็ต้องคอยดูกันต่อไป ว่าสุดท้ายแอฟจะลงเอยกับคนนี้จริงไหม ชีิวิตแอฟจะได้หายเหงาซะที ^^

ไม่ต้องกังวลคิดมากนะ ยังมีเด็กคนอื่นๆ มากมาย ที่ไม่ไ่ด้อยู่กับแม่เหมือนกัน

แต่สงสัยนิดนึง ผมไม่เคยเห็นแม่แอฟออกสื่อทีวี หรือ ออกรายการอะไรต่างๆ กับลูกแอฟเลยครับ ตอนลูกสาวได้รางวัลต่างๆ ก็ไม่เคยเห็นแม่แอฟไปรับแอฟ เห็นแต่พ่อแอฟ ต่างกับแพนเค้ก ที่มีแม่คอยเป็นเงา คอยติดตัวตามไปทุกที

แล้วสรุป น้องแอฟได้เคยเจอแม่ตัวเองบ้างมั้ยครับ _ _
แล้วเขารู้มั้ยครับว่าลูกสาวเป็นนางเอกดังแถวหน้าของประเทศเลยตอนนี้ ดังมาก

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 54 20:10:59

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 54 19:59:09

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 54 19:58:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com