Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทายภาพดาราปริศนาจากละคร ทายถูกทั้งหมด 3 คนแรก แจก 3 กิ๊ฟ ค่ะ ติดต่อทีมงาน

กติกานะคะ

จะมีภาพจากละครอยู่ทั้งหมด 10 เรื่อง จากช่องต่าง ๆ เจ้าของกระทู้ได้ทำการครอบภาพดาราที่ต้องการทายออกไป เหลือเพียงองประกอบบางส่วนเท่านั้น ผู้ตอบจะต้องตอบให้ครบทั้ง 10 เรื่อง และต้องถูกทั้งหมด จึงจะได้ 3 กิ๊ฟ สำหรับ 3 ท่านแรกที่ตอบถูกทั้งหมด และ คนละ 1 กิ๊ฟ สำหรับ 11 ท่านที่ตอบถูกทั้งหมดลำดับถัดมา

วิธีการตอบ
1. (หมายถึงภาพที่ 1) ชื่อดารา/ชื่อละคร
อาทิ
1. ขวัญ อุษามณี/ขิงก็ราข่าก็แรง
2. แพนเค้ก เขมนิจ/พลิกดินสู่ดาว
เป็นต้น

ปล. เครดิตภาพ เจ้าของกระทู้ก๊อปมาจากเว้ปที่เซิร์ทได้จากอากู๋ค่ะ

"วันที่ 17 สิงหาคม 2554 เวลา 21.00 น. จะมาเฉลย พร้อมแจกกิ๊ฟผู้ตอบถูกนะคะ ขอบคุณที่ร่วมสนุกค่ะ"

อุ้ย ไม่ใช่ อันนี้รูปดิฉันกับสามีค่ะ อิอิอิ

จากคุณ : ดอกฝิ่น@สามหมอก
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 00:49:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com