Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(รีวิว สั้น ๆ) รวบรวมผลงานของ "Kaori Yuki" ผู้เขียน "ศึกวิหารเทพเจ้า" ทั้งหมด ที่มี LC ในไทยค่ะ (มีรูป) ติดต่อทีมงาน

เป็นแฟนผลงานของ Kaori Yuki ค่ะ ตามซื้อเก็บแทบจะทุกเรื่อง
ซึ่งส่วนใหญ่มักจะเป็น LC ของ SIC ทั้งสิ้น

และถึงแม้ว่า งานของ Kaori Yuki ช่วงหลัง ๆ จะไม่ค่อยดีเท่าช่วงแรก ๆ แต่เราก็ยังตามเก็บอยู่ดีค่ะ

ถ้ามีเรื่องไหนที่มี LC ในไทย แล้วเราตกหล่นไป รบกวนบอกด้วยนะค้า

รูปจากเรื่อง "ศึกวิหารเทพเจ้า"

จากคุณ : เจ้าหญิงเบาหวิว
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 15:49:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com