Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตำนานสมเด็จพระเนรศรวร ทำไมคู่พระราชมนู ออกเยอะจัง จนคิดว่าเป็น"ตำนานรักพระราชมนู" ไปแล้วนะเนี่ย ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ แบบว่าชอบนะคะ คู่พระราชมนูกับเล่อขิ่น แต่ว่า...ออกเยอะจนกลบบทเด่นไปแล้วอ่ะค่ะ

ตั้งแต่ภาค๒ มาก็ว่าเยอะแล้ว พอมาภาคหลังๆ ภาค๓ จนภาค๔ นี่เยอะมากกกกกกกก

มาเกินไปอ่ะค่ะ ทั้งฉากจูบ เลิฟซีน ถึงแม้ว่าจะสำคัญ หรืออยากให้ผู้ชมเปลี่ยนอารมณ์บ้าง

แต่หนูว่ามันเยอะไปนะคะ ดูเสียเวลาๆยืดๆยังไงไม่รู้สิ แบบว่า.. มีน่ะดีค่ะ แต่ที่ฉายมามันยาวไปน่ะค่ะ

ขัดเคืองใจนิดหน่อย แบบว่าคู่สมเด็จพระเนรศวรเลยดูด้อยๆ ออกน้อยยังไงไม่รู้ โดยเฉพาะตอนมณีจันทร์รั้งพระเนรศร กำลังอินๆ เอ๊า..ตัดฉับเลย

ถึงจะอยากให้พระนเรศรดูเด่นๆเรื่องรบ แต่เรื่องความรัก และความอ่อนโยนของท่านก็น่าจะมีมากกว่านี้นะคะ

ภาคหน้า ภาค๕ ได้โปรดให้คู่พระนเรศ เยอะกว่านี้หน่อยนะคะ ภาคนี้น้อยเกิ๊นนนนน ตอนรบก็เหมือนจะน้อยกว่าความรักของพระราชมนูกับเล่อขิ่นอีก

โฮ...........

ปล. ชอบหนังท่านมากเลยค่ะ แต่จะชอบม๊ากมาก ถ้าให้พระนเรศ ท่านเด่นกว่านี้หน่อย แหะๆ

จากคุณ : littlepad
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 16:37:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com