Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอร้อง อย่างหนึ่งกับ ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช... ติดต่อทีมงาน

ขอร้องว่า.... ตอนทำ DVD BOXSET ตอนครบ 5 ภาคแล้ว ขอให้ทำเป็นฉบับ เต็มนะครับ แบบ Uncut เหมือนเรื่อง สุริโยทัย 5 ชั่วโมง

เพราะเท่าที่ดูในโรงภาพยนตร์เหมือนกับว่า เร่งๆ ให้มันอยู่ในเวลาฉาย
บางทียังไม่อิ่ม ยังไม่เต็มกับอารมณ์ ณ ซีนๆนั้น ก็ เปลี่ยนซีนแล้ว....

...กรุณาทำออกมาจำหน่ายด้วยนะครับ ผมเชื่อว่ามีหลายคนรอชมอยู่แน่นอน.....(ต่อให้เป็น ตำนานสมเด็จพระนเรศวร 24 ชั่วโมง ก็ตาม)

ทำเพื่อคนที่ รักและเชื่อมั่นในภาพยนตร์เรื่องนี้ด้วยเถอะนะครับ

ด้วยความเคารพ

และ ขอวิงวอน อีกเรื่องหนึ่งครับ  เรื่อง Bluray

อยากให้มีการวางจำหน่าย เป็นแผ่น Bluray ครับ

จากคุณ : frame99
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 22:39:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com