Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งได้ดู..เลยขอพูดถึงคู่พระราชมนูกับเลอขิ่นอีกกระทู้นะคะ (สำหรับคนชอบคู่นี้ค่ะ) ติดต่อทีมงาน

คือแบบว่า  ดูจบแล้วอยากจะกรี๊ด ตีลังกาม้วนหน้าม้วนหลังซัก 100 ตลบ
เพราะภาคนี้จัดเต็มมาก ๆ สำหรับคู่นี้ (หลายคนอาจจะว่าไม่ดี ไม่ชอบ เยอะไป ต้องขอโทษด้วยนะคะ ^ ^" )
ไม่ว่าอย่างไรก็แล้วแต่  เราชอบมากๆๆๆ เพราะชอบคู่นี้มาตั้งแต่ภาค 2 ทำให้อยากเห็นความสัมพันธ์ที่สานต่อของทั้งคู่
แต่ ภาค 3 ทำเอาเซ็งสุด ๆ กับบทงอนไม่เข้าท่าของเลอขิ่น กับยัยเสียงวี๊ดๆน่ารำคาญของ 2 คนบนหลังช้าง
ทำเอาไม่อยากจะดูภาคต่อเลยทีเดียว (หมายถึงในโรงนะคะ  เพราะยังไงก็ไม่พลาดแน่ ๆ แต่อาจจะรอแผ่นแทน แก้เซ็ง - -*)
จนกระทั่งมีคนมาบอกว่า "ถ้าชอบ...ต้องดู" เลยมีความหวังเล็ก ๆ บ้าง แต่ไม่หวังอะไรเยอะ เอาแค่ดีกันเหมือนเดิมก็ดีใจจะแย่แล้ว
อันนี้มาจัดเต็มๆ (แต่ก็แอบเยอะไปจริง ๆ แหล่ะค่ะ แบบว่าบนเตียงไม่ต้องก็ได้ เพราะแค่นี้ดูไปก็ยิ้มจนแก้มจะปริอยู่แล้ว 55+)

ขอบคุณสำหรับฉากสวีทนะคะ... ชอบทุกฉากของคู่นี้มาก ๆ ค่ะ ตอนทำอาหาร ตักบาตร โอ๊ยย!! ทำเอาจิกเบาะซะแทบทะลุ

ดังนั้น.. เลยอยากจะขอร้องนะคะ ภาคหน้าอย่าได้มีอะไรมาพรากคู่นี้เลย ขอให้เจอกัน รักกัน อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขได้ไม๊ค่ะ
ส่วนยัยเสียงวี๊ดๆคนนั้นไม่ต้องออกเลยจะเป็นการดีมาก ๆ (ฮาๆ ออกตัวเต็มว่าแฟนคู่นี้เท่านั้น!!!)

ปล.เตรียมตัวซื้อบ็อกเซ็ตแล้วนะคะ อย่าทำให้แฟนคลับตัวเล็ก ๆ ตาดำ ๆ คนนึงต้องผิดหวังนะคะ ^ ^
ปล.2 ชอบความสัมพันธ์ระหว่างองค์ดำกับไอ้ทิ้งมาก ๆ เลยค่ะ ทำออกมาได้ดีมาก พาให้นึกไปถึงแฮรี่กับรอนเลย (นอกเรื่องไปแล่ะค่ะ แห่ะๆ ^ ^")

จากคุณ : Dr.King
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 54 17:32:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com