Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[Om Akapan Club@Pantip]] No.82 คุณหลวงฯ ฝากมาบอกว่า "ขอบคุณที่รักกัน"{แตกประเด็นจาก A10926937} ติดต่อทีมงาน

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านอ๋อม อรรคพันธ์ @ pantip.com ค่ะ

สวัสดีค่ะทุก ๆ ท่าน "ขอบคุณที่รักกัน" จำได้กันมั๊ยเอ่ยว่าใครชอบร้องเพลงนี้ ก็หนุ่มอ๋อม อรรคพันธ์ไงล่ะเจ้าค่ะ แทบจะเป็นเพลงประจำตัวอ๋อมไปซะแล้ว ออกงานไหนสุดหล่อก็จะร้องเพลงนี้ตลอด ๆ ยังไงอย่าลืมติดตามผลงานของอ๋อมกันนะคะ ตอนนี้มีละครเรื่อง "ทวิภพ" ที่กำลังออกอากาศให้สาว ๆ ได้ชมกัน เป็นกำลังใจให้อ๋อมกันด้วยนะคะ ^ ^

ขอบคุณภาพจากคุณ Jung ค่ะ

จากคุณ : chorn_ka
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 54 23:38:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com