Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าสมมติเจนี่ปฎิเสธ แพนเค้กปฎิเสธ คู่ฟิล์ม แล้วหวยเกิดมาออกที่... ติดต่อทีมงาน

เอ๊ะ อิศริยา คู่ฟิล์ม รัฐภูมิ คุณจะดูไหมครับ 555+

ผมว่าโอกาสเป็นไปได้สูง เพราะหลังๆ เอ๊ะเล่นละครให้ RS ตลอด
ปีั้แก้วนางหงส์ กุหลาบซ่อนหนาม ใช้พระเอกอาร์เอสหมดเลย

เห็นว่าตอนนี้เฮียฮ้อ กำลังวิ่งเต้นหางานให้ฟิล์มน่าดู แต่ติดปัญหาที่นางเอกที่จะคู่ด้วยนี่ละ ยังไม่รู้จะให้ฟิล์มไปลงคู่กับใคร เพราะแพนเค้กกับเจนี่ ก็ปฎิเสธไปแล้ว ด้วยเครดิตของเฮียฮ้อ คิดว่าน่าจะหาได้เร็วๆ นี้

ยังไงก็ต้องได้คู่กับนางเอกช่อง 3 สักคนล่ะ ในความพยายามของเฮียเขาที่จะช่วยฟิล์มให้กลับมาดังอีกครั้งนึงให้ได้ โดยหานางเอกที่มีฝีมือและเคมีเข้ากันมาจับคู่กับฟิล์ม

ถ้าเป็นฟิล์ม อย่างนั้นแฟนละครเอ๊ะจะยอมดูกันไหมครับ เพราะตอนนี้ฟิล์มคงหานางเอกคู่ด้วยลำบากอ่ะ เนื่องจากยังมีอีกหลายคนตะขิดตะขวงใจกับการกลับมาของผู้ชายคนนี้ บางคนก็ยังไม่ให้โอกาสเขา แต่ผมว่าถ้าฟิล์มเล่นกับเอ๊ะ โอกาสโดนแอนตี้ ที่จะไม่ดูสูง เพราะเอ๊ะก็มีแฟนละครประจำติดตามเยอะอยู่

รอ ประคำดอกงิ้ว ดีกว่าเนอะ เมื่อไหร่จะเปิดกล้อง อยากให้พระเอกเป็นศรรามจัง คราวที่แล้วก็พลาดไปหน ไม่ได้คู่กัน เพราะพี่หนุ่มถอนตัวเนื่องจากมีเหตุจำเป็น

สำหรับผมดูได้นะครับ เพราะส่วนตัวเฉยๆ กับฟิล์ม เขาก็เล่นได้น่ารักดี ไม่ได้ไปจงเกลียดจงชัง เพราะไม่ได้มีความแค้นส่วนตัว แต่หวั่นเคมีฟิล์มกับเอ๊ะ จะไม่เข้ากันน่ะสิ ไม่เหมือนเอ๊ะกับอั๋น วิทยา คู่กัน เคมีมาวิ้งค์ๆ อยากบอกฟิล์มว่า ถ้าเล่นกับเอ๊ะ ให้ระวังหัวใจตัวเองไว้ให้ดี เห็นคล้ำๆ อย่างนั้นเหอะ แต่เอ๊ะมีเสน่ห์นะนั่น แบบว่าเป็นผู้หญิงยิ้มแล้ว ดูอบอุ่นไง ระวังจะหลงรัก (ล้อเล่นขำๆ ) นะครับ ฟิล์มคงไม่จีบเอ๊ะหรอกเนอะ เพราะสเปคฟิล์มเขาชอบผู้หญิงขาวๆ ผอมๆ 55

Ok.สรุปดูได้หมดล่ะ ขอให้ตั้งใจทำงานละกัน อยากให้มีละครใหม่เร็วๆ ออกมาเลยนะ เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่เลยครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 54 21:30:20

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 21:21:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com