Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมียแต่ง>>> ทำไมคุณน้องไพไม่บอกไปล่ะคร๊าบว่าท้อง ช้ากว่านังน้องปรุงไปแล้วเห็นมั้ยยย ติดต่อทีมงาน

ก้าวเดียว ช้าไปก้าวเดียวจริงๆ อ่ะโด่

ลำพังตัวสามีคุณไพ กระผมไม่หวังละครับว่าจะรับรู้เองได้ด้วยสติ
ไรว้า  เมียเรานอนกอดอยู่ทุกวันมันต้องมีอะไรสะกิดใจบ้างสิ
อ้วนขึ้นมั้ย  สวยขึ้นนะ  พักนี้เป็นอะไรเป็นโน่นเป็นนี่บ่อยจริง  ฯลฯ
อันนี้อ้างอิงจากหลักความเป็นจริงนะครับ มันต้องมีสิที่บอกได้ ใช่มะๆ
(ผมก็พูดไปงั้นแหละ ไม่เคยเป็นพ่อคนหรอก อิอิ)

แต่ชอบนะครับที่คุณไพไม่จนมุมนังน้องปรุง  นางเอกฉลาดเว่อร์ๆ
แฟร์ๆ ท้องจริงก็หย่าให้ แค่ขอผลตรวจ   แต่ถ้าไม่ หึหึ...

แต่เหมือนจะพลาดท่านังน้องปรุงจนได้ใช่มั้ยครับ
เฮ้ออ  ลุ้นกันจนความดันจะแตกแล้วผม เมื่อไหร่บ้านนี้มันจะสงบสุขว่ะ หยอกเย้า

จากคุณ : คุณอ่านที่ฉันเขียนหรือยัง
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 23:15:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com