Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครลองอ่าน Double J การตูนใหม่จากคนแต่ คุโรมาตี้บ้างแล้วมั้งครับ มาคราวนี้ลายเส้นโมเอะ!!!!!! ติดต่อทีมงาน

แก้ไข ครับ ลืมบอกไปว่าตอนนี้ลงใน KC weekly อยู่นะ
อ. NONAKA Eiji  มาคราวนี้อาจจะเห็นว่าวาดเองต่อไปอาจจะไม่เข้าถึงผู้อ่านทุกกลุ่มมั้ง
เลยให้ อ. อีกท่านวาดซะ ASAKURA Maru (Blog http://asakuramarumaru.blog13.fc2.com/ )

เราเลยได้การ์ตูนมุขคุโรมาตี้ ลายเส้นโมเอะกันมา  มามะ มาดูลายเส้นกัน

ปล มาดูอีกทีมันกลายเป็นอนิเมแล้วนี่หว่า 55555 คนส่วนใหญ่คงรู้จักกันแล้ว ปล่อยไก่ซะแล้วผม  ถือว่าแนะนำให้คนที่ยังไม่เคยเห็นละกันนะครับ ^_^;

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 54 01:59:26

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 54 23:56:42

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 54 23:31:52

จากคุณ : xnone
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 23:31:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com