Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมียแต่ง >>> ทนไม่ไหวแล้ว จะไปลักพาตัวคุณน้องไพออกจากบ้านซะวันนี้พรุ่งนี้แล้วเนี้ยย ติดต่อทีมงาน

หงุดหงิดได้ใจหนุ่มหล่อใหญ่อย่างผมมากๆๆๆ

รู้สึกมั้ยครับว่า ปัญหาที่มันเกิด คลายไม่ลง ปมไม่แก้
ส่วนหนึ่งผมว่ามาจากแม่สามีตัวดีเลยนี่แหละ
ถ้ามองอย่างลึกๆ บทคุณหญิงนี่เห็นแก่ตัวมากพอควรเลยนะ (รู้แล้วว่าลูกติดนิสัยใคร บ๊ะ)

ผู้หญิงคนหนึ่งมีชีวิตสวยงามอยู่ดีๆ  แต่วันนี้กลายเป็นว่า เสียทั้งเกียรติ ศักดิ์ศรี  คำติฉินนินทา สารพัด
คุณหญิงก็กรอกหูไว้ตลอดๆ ว่าให้อยู่เคียงข้างลูกชายฉันนะ  หนูเป็นคนเดียวที่คู่ควร ที่เลือกแล้ว เป็นคนดีที่มีค่า

แต่ถ้ามองมุมกลับน่ะ มันไม่ใช่นะ ที่จะเอาชีวิตคนๆนึงมาเจอเรื่องแบบนี้
อิตอนจะให้รับเด็กมาเป็นลูกแท้ๆ ของคุณไพ โดยไม่คิดคำนึงถึงความรู้สึกนั่นก็อีก  ป้าดดดดด  คิดได้ไงคุณหญิง
(ดูดอกส้มสีทองน้องเรยามากไปป่าว คุณน้องไพไม่ใช่คุณดี๋นะ)

ปล่อยคุณไพไปเถอะครับ สงสารมากๆ ผมทนไม่ไหว ถ้าเป็นชีวิตจริงๆ ถ้าฝ่ายชายรักฝ่ายหญิงจริง
ผมว่า ยังไงก็ไม่ปล่อยให้คนที่รัก ระทมใจ ร้องไห้ทุกข์ใจกับปัญหาที่ตัวไม่ได้ก่อแน่ๆ
รักยังไงก็ต้องปล่อยแหละ  ใครจะทนได้ ให้เมียมาเจอเรื่องอะไรแบบนี้
เรื่องนี้ขอจบแบบ สามี ภรรยาแยกทางกันเหอะ  ให้ปลิงได้สมรสสมรักกับตาควายไป

ถ้ายังอิรุงตุงนัง แบบนี้ จะไปลักพาตัวคุณน้องไพออกจากบ้านนั่นให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย บรู้ๆๆ
(เข้าใจแล้วว่า เวลาคุณผู้หญิงดูละครแล้วอิ๊น อินน่ะ มันเป็นไง  ไม่น่าไปว่าคนอื่นไว้เลย  สมน้ำหน้าตัวเอง หยอกเย้า)

**งั้นลองถามคุณผู้หญิงละกัน  ว่าถ้าเจอแบบคุณไพ จะทำไง ทนต่อไหมครับ
หรือปู๊นๆ ใส่เกียร์เดินหน้า เผ่นดีกว่า

จากคุณ : คุณอ่านที่ฉันเขียนหรือยัง
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 54 15:31:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com