Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พอร์ช เคลีย ข่าว พี่เอ ศุภชัย ทาบเข้าสังกัด ติดต่อทีมงาน

พอร์ช ปัด เอ ศุภชัย ทาบเข้าสังกัด (ไอเอ็นเอ็น)
ขอขอบคุณภาพประกอบจาก พอดีคำ

หนุ่ม พอร์ช ปัด เอ ศุภชัย ทาบเข้าสังกัด ยันอยู่กับผู้จัดการคนเดิม โว โสด โต้ข่าวเกย์ แจงรูปเดินคู่ โม มนชนก แค่เพื่อนกลุ่มเดียวกัน

มีข่าวออกมาว่า ผู้จัดการชื่อดังอย่าง เอ ศุภชัย อยากจะทาบทามหนุ่ม พอร์ช ศรัณย์ ศิริลักษณ์ มาเป็นเด็กในสังกัดมาก ๆ งานนี้พอได้เจอหนุ่มพอร์ช ในงานเปิดตัว ผลิตภัณฑ์ชาเขียวพร้อมดื่ม ซันโทรี่ มิเรอิ ซึ่ง หนุ่มพอร์ชก็รีบปฏิเสธว่า

ไม่มีครับ ไม่ได้ไปอยู่ ก็ขอบคุณพี่เอนะครับ แต่ผมมีผู้จัดการอยู่แล้ว ปกติผมเจอพี่เอผมก็ยกมือไหว้แล้วก็ยิ้ม ๆ ไม่ได้พูดอะไรกัน ผมมีผู้จัดการอยู่แล้ว ก็ไม่ได้รู้สึกว่า อยากย้ายไปไหน เพราะพี่ที่ทำกับผมก็ทำตั้งแต่ยังไม่เข้าวงการเลย ผมก็อยากทำกับพี่ที่เราสนิทมากกว่าครับ
Credit: kapook

จากคุณ : แม่ของฉัน
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 54 09:04:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com