Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงทีมผู้สร้างละครพิมมาลา ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณผู้ประพันธ์ ผู้จัด ผู้สร้าง ดารานักแสดงทุกท่านในเรื่องพิมาลา

อยากบอกว่า ชอบเรื่องนี้มากที่สุด แหวกแนวดีค่ะ นักแสดงก็เล่นดีทุกคน

โดยเฉพาะริต้า ขอลบอกว่า ตั้งแต่ดูละครที่เธอเล่นมา เราชอบเรื่องนี้มากที่สุดค่ะ นางฟ้ารัมภาเปรี้ยวมากกกก ขอบอก  5555

ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆ จากละครมากมายนะคะ แม้ว่าคนอาจจะไม่ค่อยพูดถึง เพราะเค้าดูเพียงแค่เปลือก ยังไม่ทันได้เห็นแก่นแท้ของเรื่องที่ต้องการจะสื่อ (ซึ่งพวกคุณไม่ผิดอะไรนะคะ ดูละคร จุดประสงค์หลักเพื่อความบันเทิงอยู่แล้ว ดิชั้นไม่ได้ว่านะ ^^)

อาจจะมีคนเพียงน้อยนิด ที่คิดแบบเรา รู้สึกประทับใจกับแก่นของเรื่อง ฉุกคิดได้หลายอย่างกับแง่คิด คติสอนใจที่นำเสนอ สอดแทรกมาตลอดทั้งเรื่อง ผ่านตัวละครหลักอย่างพิมมาลา และเพรียว

ขอบอกว่า ถ้าทำBox Setก็จะซื้อแน่นอนค่ะ ละครดีๆแบบนี้ นานๆจะได้ดูที
คุณพลอย คุณอั้ม และคุณริต้า เล่นดีมากๆ นักแสดงท่านอื่นก็ช่วยทำให้เรื่องลงตัว กลมกล่อม และทำให้ละครพิมาลามีสีสันครบถ้วน (โดยเฉพาะพี่นูของเรา >////< )

ให้กำลังใจค่ะ ขอละครดีๆแบบนี้ออกมาอีกนะคะ

จากคุณ : The sweet is my revenge
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 54 23:21:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com