Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเพื่อนๆ ที่เป็นแฟนหนังของ "หว่องการ์ไว" หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อเร็วๆ นี้เพิ่งได้ดู Chungking Express แล้วก็เคยดู In the mood for Love เมื่อนานมาแล้ว
ชอบทั้งสองเรื่องค่ะ  เลยอยากหาเรื่องอื่นๆ มาดูด้วย

เท่าที่รู้มี Days of Being Wild, 2046, Happy Together, fallen angel
ยังมีเรื่องอื่นๆ แนะนำอีกไหมคะ ?? เพื่อนๆ ชอบเรื่องไหนเป็นพิเศษ
เคยได้ยินข่าวว่ามีเรื่องนึงที่พี่เบิร์ดร่วมเล่นด้วย คือเรื่องไหนอ่ะคะ

แล้วเราเคยได้ยินว่าบางเรื่องต่อเนื่องกันด้วย
เลยอยากขอคำแนะนำว่าเรื่องไหนบ้างคะที่ต่อเนื่องกัน
(และควรดูเรื่องไหนก่อนหลัง)

ขอบคุณมากค่ะ  ดอกไม้

จากคุณ : คนของหัวใจ
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 54 20:43:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com