Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SungKyunKwan Scandal #119][บ้าน JYA จุงกิ-ยูชอน-อาอิน]ตอน มหาลัยไดัรางวัล แอนด์ ยินดีกับป๊ากขาาาาาาา{แตกประเด็นจาก A11007045} ติดต่อทีมงาน

ในขณะที่ผลงานละครเรื่อง 'Sungkyunkwan Scandal' ก็สามารถคว้ารางวัลละครฮันรยูดีเด่น รวมกับรางวัลอื่นๆเป็น 3 รางวัลด้วยเช่นกัน

พัคยูชอน กล่าว "เป็นรางวัลที่มีความหมายมากครับ ผมเหมือนเป็นนักแสดงที่มีโชคครับ ผมอยากจะพยายามทำงานอย่างหนักแบบนี้ไปเรื่อยๆ" เสริม "ความรู้สึกแบบนั้นสมาชิก JYJ ก็รู้สึกแบบเดียวกันครับ ผมอยากขอบคุณแฟนๆทุกคนที่มอบโอกาสดีๆแบบนี้ให้กับพวกเราซึ่งได้พยายามกัน อย่างหนักครับ" เขากล่าว โดยพัคยูชินสามารถคว้ารางวัลชาวเน็ตยอดนิยมของเกาหลี, นักแสดงชายฮันรยูดราม่า โดยเขาเป็นนักแสดงคนเดียวที่สามารถคว้าถึง 2 รางวัลในงานครั้งนี้

คิมดงแร ประธานผู้ผลิตละคร 'Sungkyunkwan Scandal' เปิดเผยว่า "ขอบคุณ KBS ครับ ขอบคุณผู้ประพันธ์ละครที่อยู่กับพวกเราจนจบรวมถึงทีมงานที่อยู่เบื้องหลัง ทุกคนที่ทำงานอย่างหนักด้วยครับ" เสริม "ขอบคุณยูชอน จุงกี และอาอินมากๆด้วยครับ" เขากล่าว

อนึ่ง 'Seoul International Drama Awards 2011' ดำเนินรายการโดย ฮันโคอึน และรยูชีวอน มีละครส่งเข้าร่วมประกวด 201 เรื่อง จาก 37 ประเทศ

ขอบคุณข่าวจากปิงบุคค่ะ (ขออนุญาตตัดเนื้อหาส่วนที่ไม่เกี่ยวข้อง)

พลุ พลุ พลุ 

จากคุณ : sea at night
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 54 11:15:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com