Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครดูซีรี่ส์บ่อยๆช่วยแนะนำเรื่องสนุกๆให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีช่วงนี้ว่างๆ ไม่ค่อยมีอะไรทำหลังเลิกงานกับเสาร์-อาทิตย์ เพิ่งจะดู IRIS จบไปแบบว่าสนุกดี เลยอยากหาอะไรมาดูสนุกๆ

ดูได้ทุกแนว ทุกชาติ แต่ไม่ชอบแนวสยองขวัญนะครับ ถ้าเป็นเอเชียอย่างเกาหลี ญี่ปุ่น จีน ขอที่มีพากษย์ไทยแล้วนะครับ  แต่ถ้าหนังฝรั่งเป็น Sound Track ก็ได้

แนะนำให้หน่อยนะครับ

จากคุณ : ^MoOn_Man^
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 54 20:03:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com