Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<บ้านหมาก@พันทิป #169>>ตามมาดูนายเสือ&เพชรรุ้งในเพลง'รัก' และแอบหนีคุณหนูควงบุหลันไป Starstage ด้วยรูปร่างที่ 'ผอมเชอ'{แตกประเด็นจาก A11023196} ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณคุณส้มชมพูผู้น่ารัก สำหรับคลิปหวานๆของเสือหมากและคุณหนูเพชรรุ้งค่ะ

ให้เครดิตตามกระทู้นี้นะคะ http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A11038247/A11038247.html จิ้มจึ้กๆ

ช่วงนี้คุณหนูภูตะวันกับเพชรรุ้งกำลังระหองระแหงกัน ต้องมาบิ้วท์ความหวานให้ได้อิ่มเอมใจกันหน่อย

แต่ก่อนจะบิ้วท์ได้แนะนำว่าควรตัดใจไม่ไปเกาหูหรืออินผีอิเม้ยนานนะ ฮ่าๆๆๆ ไม่งั้นจะสับสน อันตัวเราเองก็เผลอไปจมกับเกาหูอยู่น้านนนาน

เออเนอะ...มีอีกเรื่องที่จะเม้าท์ผช.ของเรา คือ วันนี้ตาหมากไปอัดรายการ Starstage ด้วยรูปร่างที่ผอมม๊ากกกกก

เค้าสงสารผช.ของเค้า ผอมเร็วไปนะยะ หดไปทั้งตัวเลยอ่ะตัวเธอว์ พี่จ๋าใจร้ายให้ลูกกินแต่ผักต้มจิ้มน้ำพริกทั้งเดือนเลยสินะ ฮือออ

ลป. ผอมไม่ผอมตามลงไปดูคห.ล่างๆนะเจ้าคะ ขอแปะคลิปหวานของคุณหนูทั้งสองด้วยคลิปนี้ก่อนละกัน

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 54 21:40:58

จากคุณ : ถึงเตี้ยพิมก็รักนะ
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 54 20:57:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com