Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม ตำนานรักดอกเหมย ตอนเก่ามากๆที่เคยฉายช่องสามค่ะ  

ฉินฮั่นแสดงค่ะ นางเอกสองคน คนนึงเจออุบัติเหตุ(เกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์) ทำให้เป็นอัมพาต(ทีแรกนางเอกคนนี้ผมยาว แต่พิการแล้วซอยผมสกินเฮดเลยอ่ะค่ะ แต่สวยดี) จากนั้น..พระเอกเลยรับผิดชอบแต่งงานด้วย แต่จริงๆรักกับอีกคน แต่งงานแล้วต้องมาดูแลนางเอกคนที่ป่วยอยู่ที่บ้าน จำได้ว่าต้องอุ้มไปอาบน้ำด้วย ... ระหว่างนั้นก็ยังแอบไปพบกับนางเอกอีกคนด้วย ...

อยากทราบชื่อเรื่องค่ะ แล้วก็ชื่อนางเอกคนที่แสดงเป็นคนพิการ(ว่วนนางเอกอีกคนที่พระเอกรัก จำไมค่อยได้ ถ้าไม่ใช่ หลิวเซียะหัว ก็เฉินเต๋อหยง มั้งคะ)

ป.ล. ไม่ใช่เรืองมนต์รักม่านไข่มุกนะคะ เรื่องนี้นานกว่า เป็นเรื่องแรกๆเลยมั้ง

จากคุณ : ใครคนหนึ่ง...
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 12:06:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com