Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[195]+~ A. Ra. Shi ~ เปิดบ้านฉลองครบรอบ 12 ขวบ ของเด็กชายอาราชิ~~{แตกประเด็นจาก A11020733} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่าทุกคน ^^

เนื่องในวันพิเศษ เลยเปิดบ้านฉลองวันแห่งความสุขมากกกก แบบเฉพาะกิจ 5x12 กันค่า~~ พลุพลุพลุ
เด็กชายอาราชิ ครบ 12 ขวบแล้วสินะ ใกล้จะทำบัตรประชาชนแล้วสิ
ช่วงใกล้วัยรุ่นเนี่ยเราต้องดูแลอย่างใกล้ชิดดดดด

…ไม่ทันรู้ตัวก็ 12 ปีเข้าไปแล้วเนอะ เวลาผ่านไปไวจัง แต่ผู้ชายของเราก็ยังน่าร๊ากกกก เหมือนเดิม
มินนะเตรียมกระเป๋ากันรึยังคะ ใกล้จะมีซิงเกิ้ลใหม่(ประกอบละครพี่โช)แล้วนะคะ ฮริ๊ววววววว
(มาซะที ดีใจประหนึ่งถูกหวย 68ล้าน ...คิดว่าปีนี้จะมีซิงเดียวให้เหี่ยวใจซะแล้ว  TT^TT)

สุดท้ายจ้า ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน(ที่เป็นที่รักของเฮีย) ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 54 13:48:42

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 54 12:33:23

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 54 12:11:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com