Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[PHOTOS-NadechYaya] ณเดชน์-ญาญ่า และนักแสดงช่อง 3 งานบวงสรวง ละครธรณีนี่นี้ใครครอง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

มีโอกาสได้ไปถ่ายรูปงานบวงสรวงละครธรณีนี่นี้ใครครอง ของ บ.โนพร็อบเบลม มาค่ะ ก็มีภาพมาฝากกันเล็กน้อย (?)

รูปก็ออกตัวแรงไว้ก่อนแบบไม่กลัวแหกโค้ง ว่าไม่ค่อยมีที่มองกล้องนะค้า
รูปมองกล้องป๊ะๆขออนุญาตเอาไปทำงานค่า รูปก็เลยมาเป็นช็อตที่มองกล้อง(คนอื่น)ไปอะนะฮะ แหะๆ ขออภัย

อันละครเรื่องนี้ก็ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณแล้วเนอะ
ละครสุดรักของพี่แหม่ม ธิติมา รีเมคใหม่อีกครั้ง ได้คู่ขวัญ ณเดชน์-ญาญ่า มาเป็นอาทิจ-น้องณี 2554 ค่ะ

งานโดยรวมก็กริ๊บกริ้วมากมาย แหม มันต้องอยู่ในเหตุการณ์ด้วยกันนะ
แล้วจะเข้าใจว่าเห็นแล้ว "ระทดระทวย" คืออะไร กร๊ากกกกก
ช่างภาพทั้ง สว. และ ยว. เห็นพระนางแล้วตายสงบศพสวยทุกนางฮ่ะ 55555

สุดท้าย อย่าลืมติดตามละครธรณีนี่นี้ใครครอง กันนะคะ
ตอนนี้เปิดกล้องแล้ว ถ่ายทำอยู่ด้วยความยากลำบาก เื่นื่องจากสภาพอากาศ
และคิวพระนางที่ฮ็อตสุดๆ เป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วยค่ะ smile

มามะ แต่งชุดผ้าไหม ตัดกล้วยตัดอ้อยกั้นประตูเสร็จก็ตามมากันได้
(ไม่ใช่งานแต่ง!!!!) ก๊ากกกกก

จากคุณ : next station - Asoke
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 54 21:28:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com