Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่างสองคนนี้ คิดว่าขับรถแข่งกันจริงๆใครจะชนะคะ ติดต่อทีมงาน

Dominic Toretto (Fast Five) (25 คน)
  Sean Boswell (The Fast and the Furious: Tokyo Drift) (3 คน)

89.29%
  Dominic Toretto (Fast Five) (25 คน)
 10.71%
  Sean Boswell (The Fast and the Furious: Tokyo Drift) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

เพิ่งได้ดู Fast Five ค่ะ (ไปหลังเขาอยู่ไหนมา) ดูจบแล้วก็คิดว่าระหว่างโอคอนเนอร์กับดอมเนี่ยฝีมือก็ค่อนข้างชัดอยู่นะ โอคอนเนอร์เก่งจริง แต่คิดว่าก็ยังเป็นรองดอมอยู่ก้าวครึ่งก้าวอยู่ดี ทีนี้เลยกลับมานึกถึงตอนภาคสามท้ายเรื่องแล้วสงสัย ตอนที่ฌอนกับดอมกำลังจะแข่งรถกัน (แล้วก็จบซะอย่างนั้น ให้คนดูไปคิดเองว่าใครจะชนะ) คิดว่าสองคนนี้ใครจะชนะคะ ดอมเก่งจริงนะ แต่ไม่รู้ว่าเจ้าตัวเขาดริฟท์เป็นรึเปล่า แต่เรื่องสนามนี่ผ่านมาเยอะกว่าจนเจนสังเวียนแน่ อดสงสัยไม่ได้เลยมาทำโพลค่ะ

จริงๆอยากถามเรียงมากกว่า ระหว่างดอม โอคอนเนอร์ ฌอน ทุกคนเรียงความเก่งในการขับรถของสามคนนี้ว่าไงคะ ของเราจะเป็น ดอม > โอคอนเนอร์ > ฌอน แบบนี้

จากคุณ : แม่ยก Castiel
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 54 23:19:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com