Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเถอะค่ะ มิ๊นต์ โป๊บ มิ๊นต์ โป๊บ มิ๊นต์ โป๊บ ติดต่อทีมงาน

เห็นตั้งกันหลายกระทู้แล้ว แต่ต้องตั้งเพิ่ม เพราะเพื่อนๆๆที่ทำงานบังคับมา โดยเฉพาะหัวหน้าค่ะเลยมิบังอาจขัดใจ
เหตุเพราะความน่ารักและน่าเลิฟของคุณหนูพลอยขวัญ กับ นายสิงห์เมื่อคืน วันนี้ที่อ๊อฟฟิตไม่เป็นอันพูดเรื่องงาน ขนาดประชุมยังพูดแต่มิ๊นต์ โป๊บ ที่หนักกว่านั้นคือหัวหน้าค่ะ ร้อยวันพันปีพี่ท่านไม่เคยพูดถึงดาราคนไหน วันนี้พี่ท่านบอกว่าอยากจะบุกไปช่องสาม ขอละครมิ๊นต์ โป๊บสักเรื่อง เสียงกรี๊ดสนั่นห้องเลยค่ะ เพื่อนนับห้าสิบกว่าชีวิต เฉพาะแผนกเรานะค่ะไม่รวมทั้งหมดเลยฝากมาประกาศว่าหากผู้จัดช่อง3 แวะมาเห็นกระทู้ของเรา หรือใครก็ตามที่เกี่ยวข้องกับช่องสาม นักข่าว พนักงาน แม่บ้าน หรือใครก็ได้ช่วยพวกเราทีอยากดูมาก มาก มากคู่นี้
   ปล. เขาบอกว่าตีเหล็กต้องตีตอนร้อนๆ ตอนนี้เลยค่ะ 2คนนี้กำลังร้อนระอุเลยค่ะตอนนี้
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nudee_poolipop
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 07:56:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com