Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามรอย นายสิงห์ตาหวาน กับ พลอยขวัญ จอมเดือด (โป๊ปมิ้นต์) ติดต่อทีมงาน

พยายามจะรวบรวมเบื้องหน้า หวานๆ  เบื้องหลังหลุดๆ ขำๆ ของโป๊ปมิ้นต์ (พอดีอารมณ์มันค้าง) ขออนุญาตตั้งอีกสักทู้ อย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับ
พอดีกลับมาดูตอนจบไม่ทัน แต่ตามดูย้อนหลังแล้ว มันทนไม่ไหวจริงๆ

"อารมณ์มันค้าง บรรยากาสมันบังคับจริงๆ"

ขอคู่โป๊ปมิ้นต์ อีกซักเรื่องนะครับ (จริงๆ ชอบมิ้นต์ ทั้งที่แอบหึงอยู่นิดๆ แต่เห็นว่าเป็นโป๊ป จึงยอมให้เล่นคู่กันอีก)

ขนาดผมยังยอม ขอให้ช่อง 3 ยอมให้ โป๊ปมิ้นต์ ได้เล่นคู่กันอีกซักเรื่องด้วยนะ
ครับ

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 54 19:07:47

จากคุณ : don't say goodbye my love
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 18:31:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com