Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เล่าความประทับใจถึง เกรท วรินทร ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันก่อนไปกินข้าวร้านอาหารญี่ปุ่นแห่งนึงที่เซ็นทรัลลาดพร้าว

กำลังนั่งกินข้าวกับพี่สาว  ก็มีผู้ชายนึงเดินเข้ามาในร้าน เราเห็นแวปแรกรู้เลยว่าเป็นเกรท

ตัวจริงดูดีมาก เราทั้งดีใจและตื่นเต้นมากที่ได้เจอดาราที่ชอบ เกรทมาคนเดียว มานั่งเยื้อง นั่งโต๊ะข้างๆเราพอดี ตื่นเต้นมาก

เราเขินสุดๆ 5555 ปกติถ้าเจอดาราคนอื่นๆจะเฉยๆ เพราะเดินห้างก็เจอดาราบ่อยมาก  ต้องเป็นคนที่ชอบจริงๆถึงอยากจะเข้าไปหา

เลยบอกพี่ให้ไปขอถ่ายรูป เกรทยิ้มน่ารักมาก บอกว่าได้ครับๆได้ครับตลอด ถ่ายเดี่ยวถ่ายคู่
โชคดีที่เขามาคนเดียว ถ้ามากับเพื่อนเราก็ไม่กล้าเข้าไปหา
เข้าใจนะว่าเวลาส่วนตัว แต่เกรทน่ารักมากจริงๆ ชื่มชม ^ ^

ตอนแรกเข้าไปขอถ่ายรูปก่อน ก่อนถ่ายพี่เราขออนุญาตเขาก่อนตลอด เกรทก็บอกได้ครับๆตลอดเลย ชื่นชมมาก
ถ่ายเสร็จเราขอจับมือ เกรทมีขำเราเล็กน้อย อิอิ เราดูตื่นเต้นจนเว่อร์ 5555

ตอนจะกลับเราอยากได้ลายเซ็น เพราะเราคิดว่าเกรทไม่ค่อยออกงาน หาตัวยากมาก ไหนๆก็เจอแล้ว ลองขอดู

เลยให้พี่ไปขอให้ เรามัวแต่ม้วนอายอยู่ ไม่กล้าเข้าใกล้
แต่เห็นพนักงานมาเสริฟอาหารพอดี
เราเลยบอกพี่ว่ารอให้เกรทกินข้าวก่อนดีกว่า เกรงใจ  
เกรทคงได้ยิน เกรทก็บอกว่าได้เลยครับๆ ไม่เป็นไร (น่ารักมาก)

พี่เราเลยไปบอกให้ว่าน้องเขา(หมายถึงตัวเรา)ชอบเกรทมากเลย ขอลายเซ็นให้น้องหน่อยได้ไหมคะ
เกรทก็บอกว่าได้ครับ ถามว่าน้องชื่ออะไรครับ  พี่เราก็บอก
เกรทมีเรียกทวนชื่อด้วย เราอยากจะกรี๊ดด ที่เรียกชื่อเรา 555555
เขาก็เซ็นให้เรา พี่เราก็กลับมานั่งที่โต๊ะต่อ

ตอนกลับเกรทก็มีหันมาทักทายลา  หันมายิ้มให้เรา ยิ้มตาเป็นสระอิเลย น่ารักสุดๆ รอยยิ้มสวยๆในทีวีมายิ้มให้อยู่ตรงหน้า T T
พอเราสบตาปุ๊บ   เราเขินมากกกก(เป็นเอามาก) ไม่กล้าสู้สายตาและรอยยิ้ม เอาหน้าไปซุกหลังพี่หลบสายตา เขินจริงๆ 555555

ไม่ผิดหวังเลยที่ชื่นชอบ เกรทอัธยาศัยดีมาก

อาจจะเล่าเรื่องไม่เก่ง ยังคิดอยู่ว่าจะตั้งกระทู้ดีไม๊
แต่เกรทน่ารักมาก เผื่อเกรทผ่านมาเห็นกระทู้นี้จะได้มีกำลังใจ และเราก็อยากชื่นชมดาราน่ารักๆ

อาจจะดูเป็นเรื่องเล็กน้อย แต่เราเจอเรื่องดีๆ นักแสดงน่ารักๆเลยอยากเอามาเล่าสู่กันฟัง อยากให้กำลังใจด้วย^ ^

รูปใหญ่มาก ขอโพสใหม่คห.1

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 54 20:35:14

จากคุณ : Falling Slowly
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 20:34:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com