Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนังสือการ์ตูนเรื่อง TOUCH ของ อ. อาดาจิ มิซิรุ ออกถึงเล่มที่เท่าไหร่แล้วคะ ติดต่อทีมงาน

วันเวลาผ่านไปเร็วเหลือเกิน และด้วยช่วงเวลาที่ยุ่งมากมาย
ทำให้เราลืมติดตามเรื่อง TOUCH มาเกือบปี ว่าออกถึงเล่มไหนแล้ว ไม่ได้ไปร้านหนังสือการ์ตูนเลยค่ะ

เป็นหนังสือการ์ตูนในดวงใจตลอดกาลสำหรับเรา ตั้งแต่ ป. 4 เมื่อราวๆเกือบๆ 25 ปีก่อนโน้น (ตายล่ะ รู้อายุหมดเลย อิอิ) ซื้อมาหลาย version จนรุ่นเก่าๆเหลือง กระดาษเปื่อยหมดแล้ว บาง version ก็บริจาคไปค่ะ

Version ล่าสุด ตอนนี้เรามีถึงเล่ม 7 น่ะค่ะ ตั้งแต่กลางปีที่แล้วแล้วค่ะ
ช่วงนี้นึกขึ้นมาได้ จะได้ไปตามซื้อให้ครบค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

จากคุณ : คืนทะเลหนาวและดาวพันดวง
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 21:26:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com