Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามชื่อหนังครับ แนวสอบสวน ฆาตกรรม เข้าใจว่าหักมุมเหมือนกัน ติดต่อทีมงาน

เนื้อหนังประมาณว่า มีคดีฆาตกรรมหั่นชิ้นเนื้อน่ะครับ โดยที่หลักฐานมันมีเศษกระดูก กับ มือที่มันมีแหวนอยู่ในนิ้วน่ะครับ วางอยู่แถวทางรถไฟ โดย จนท. ผู้หญิงเป็นคนไปสืบหลักฐาน โดยมี จนท. ผู้ชาย (เข้าใจว่าเป็นเจ้าของคดีแต่เป็นอัมพาตเนื่องจากอะไร ไม่แน่ใจครับ) เป็นคนสั่งการครับ โปสเตอร์น่าจะเป็นรูปมือวางปักอยู่บนกรวด โดยที่มีแหวนคาอยู่ในมือน่ะครับ อยากทราบว่าชื่อหนังเรื่องนี้ ชื่ออะไร อยากดูน่ะครับ ลุ้นดี เคยดูตอนเด็กๆ แต่จำไม่ได้แล้วครับ จึงขอช่วยเซียนหนังหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : parasite13
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 22:29:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com