Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในตอนนี้คุณชอบสาวๆคนไหนในเรื่องเนกิมะมากที่สุด ติดต่อทีมงาน

ซาซากิ มากิเอะ (8 คน)
  อิซึมิ อาโกะ (2 คน)
  มิยาซากิ โนโดกะ (22 คน)
  ฮาเซกาว่า จิซาเมะ (44 คน)
  อายาเซะ ยูเอะ (8 คน)
  คากุระซากะ อาซึนะ (15 คน)
  โคโนเอะ โคโนกะ (9 คน)
  ซากุระซากิ เซ็ตสึนะ (5 คน)
  นางาเซะ คาเอเดะ (5 คน)
  อื่นๆ(ระบุชื่อ) (12 คน)

6.15%
  ซาซากิ มากิเอะ (8 คน)
 1.54%
  อิซึมิ อาโกะ (2 คน)
 16.92%
  มิยาซากิ โนโดกะ (22 คน)
 33.85%
  ฮาเซกาว่า จิซาเมะ (44 คน)
 6.15%
  อายาเซะ ยูเอะ (8 คน)
 11.54%
  คากุระซากะ อาซึนะ (15 คน)
 6.92%
  โคโนเอะ โคโนกะ (9 คน)
 3.85%
  ซากุระซากิ เซ็ตสึนะ (5 คน)
 3.85%
  นางาเซะ คาเอเดะ (5 คน)
 9.23%
  อื่นๆ(ระบุชื่อ) (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 130 คน

ตามนั้นครับ ให้เลือกเอาตามความชอบของคุณเลยครับ ไม่ต้องไปใส่ใจว่าใครจะได้คู่กับเจ้าต้นหอม รักใครชอบใครช่วยเชียร์กันหน่อยนะครับ

จากคุณ : acekiller
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 23:25:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com