Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ญาญ่า มีใครเป็นเพื่อนหรือคนรู้จัก หรือใครเคยเจอ เคยคุยบ้างไหมครับ ถามอะไรหน่อย ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

วันนี้ขอพูดถึง น้องญาญ่า
พอดีผมพึ่งเคยได้ดูน้องเขาแสดง เรื่องแรกก็เรื่องตะวันเดือดเนี่ยแหละ

ตามบท ผมก็เฉย ๆ นะ
ขอสารภาพก่อนว่า น้องญาญ่า หน้าตาน่ารักครับ แต่สำหรับผมเฉย ๆ คืออาจจะไม่ใช่สเปก

แต่พอดีไปนั่งดูเบื้องหลัง ตะวันเดือด ญาญ่าน่ารักจัง คือ บุคลิคในเบื้องหลังหนัง
น่ารักจังเลย น่ารักจริง ๆ คนนี้แหละใช่ คนนี้แหละชอบ

ผมก็เลยลองหาสัมภาษณ์ ตามรายการต่าง ๆ ของน้องญาญ่า น่ารักครับ
ผมชอบนิสัยเธอจังเลย อยู่ใกล้แล้วคงมีความสุขพึลึก  คนนี้แหละใช่ คนนี้แหละชอบ

ก็เลยอยากถามแฟนคลับ เพื่อน หรือคนรู้จัก หรือคนเคยคุยกับน้องญาญ่าว่า
ตัวจริงเป็นออกแนวโก๊ะๆ น่ารัก ๆ สดใส งุงิงุงิ อธิบายไม่ถูก แบบนั้นหรือเปล่าครับ

เล่าให้ผมฟังหน่อยสิครับ ขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนนะครับ

คนนี้แหละใช่ คนนี้แหละชอบ

-----------------------------------
เพิ่มเติม ครับ มีคลิปอะไรจะแนะนำให้ดู ใส่มาได้เลยครับ ขอบคุณครับ

-------------------------------------------------
เพิ่มเติม 2 ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าให้กิ๊ฟไม่ได้ทุกคน ...
แต่ผมข้องใจอยู่อย่าง ทำไมพูดถึง ญาญ่า ต้องมี ณเดช ด้วย T^T
ขนาดใน google พิมพ์ ญาญ่า เว้นวรรค มันยังขึ้นตัวเลือกเป็น ญาญ่า ณเดช มาให้อีก
รู้ไหมผมเจ็บ ฮ่าฮ่าฮ่า

เคยเจอณเดช หนนึงที่ทำงานเก่า ร้อยวันพันปี ดารามาไม่ค่อยมีน้อง ๆ จากกองอื่น
ขึ้นมา แต่พอณเดชมาละก็ มากันเต็มกองผม  ข่าวไวกันจริง ๆ ชิชิ

---------------------------------------------
เพิ่มเติม 3 ขณะนี้เวลา 0.40 กำลังนั่งทาน ยำยำ ประทังชีวิต ปกติเมื่อก่อนที่บ้านจะซื้อมาม่า
แต่อยู่ ๆ แม่ก็ซื้อยำยำ สงสัย บุพเพอาละวาดแน่ ๆ

ตอนนี้ความเห็นไป 85 ความเห็นเสียงไปทางเดียวกันไม่แตกแถว
พูดถึงความน่ารัก นิสัยดี มีวินัย ใฝ่คุณธรรม
ชักอยากเจอตัวจริงเสียแล้ว  

เห็นในคลิป มีอวยพรวันเกิดด้วย ถ้าน้อง ญาญ่า อ่านกระทู้นี้ หรือพี่แฟนคลับผู้ใกล้ชิด
ผมเกิดเดือนพฤศจิกานะครับ อย่าลืมอวยพรนะครับ จะระบุ ชื่อ ล็อกอิน ให้ชาวบ้านเขาอิจฉา
ก็ได้ไม่ว่ากันครับ

ท้ายสุดคิดว่าคงไม่มีเพิ่มเติม 4 แล้ว ก็ขอขอบคุณ ทุกคลิป ทุกความเห็น ทุกรูปภาพ ครับ
ทำให้ผมรู้สึกว่าผู้หญิงในฝันนั้นยังมีจริง ชอบนิสัยแบบนี้จังเลย ผมก็ขอย้ำอีกครั้งว่าผมชอบนิสัย
ครับ ถึงแม้ญาญ่าจะไม่สวยแบบตอนนี้ แต่ถ้านิสัยแบบนี้ ผมก็ชอบ

ก็จะติดตามผลงานน้องญาญ่าต่อไปนะครับ และหวังว่าในอนาคต เราคงได้มีโอกาสได้ร่วมงานกัน

ฝากถึง ณเดช ด้วย นายเป็นแค่พี่น้องกันนะดีแล้ว

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 54 00:40:35

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 54 02:28:08

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 54 00:31:01

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 23:03:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com