Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ญาญ่ากับมินท์(ชาลิดา)เค้าสนิทกันจริงหรือเปล่าคะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งได้มาดูตะวันเดือดย้อนหลังค่ะ ช่วงฉายจริงทำงานกะดึกตลอดเลยค่ะ พอตั้งแต่กลางเดือนนี้ได้ย้ายมารอบเช้าเลยได้มาตามดูเพราะเห็นกระแสในนี้แรง พอมาดูย้อนหลังก็ไม่ผิดหวังจริงๆ และได้ดูคลิปเบื้องหลังเหมือน2สาวเค้าซี้กันมากๆเลย จริงๆนี่เค้าเป็นเพื่อนแก๊งค์เดียวกันป่ะคะ

ปล.  เราเคยเจอมินท์ตัวจริงนะตอนที่เซ็นทรัล ปิ่นเกล้าตอนนั้นไปตามดูบอย(ปกรณ์)ตอนนั้นหมากก็ไป ยังคิดว่าตอนนั้นกิ๊กกับหมากเลย แต่ตอนนั้นเราเฉยๆ อาจเพราะตอนไปงานนั้นมินท์แต่งหน้าหนามากไป แต่พอดูตะวันเดือดก็น่ารักขึ้นนะ    ส่วนญาญ่ายังไม่เคยเจอตัวจริงเลยแต่เล่นเรื่องนี้สวยสู้เรื่องดวงใจอัคนีไม่ได้นะคือผมมันแปลกๆญาญ่าเหมาะกับผมตรงมากกว่าผมหยิก
แต่เราชอบทั้งคู่นะ จากที่เฉยๆกับทั้งคู่  ยังไงใครมีรูปคู่สองคนนี้ขอหน่อยนะคะ

รูปจากกระทู้ในพันทิปนี่แหล่ะคะจำไม่ได้เซฟมาตั้งแต่อาทิตย์ก่อน

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 54 19:28:51

จากคุณ : วาดเดือน
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 54 19:26:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com