Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็นค่ะเอาvdoเก่าไปบริจาคที่ไหนดีคะ(กว่าร้อยเรื่อง) ติดต่อทีมงาน

ปกติคุณพ่อคุณแม่ชอบดูหนังมากดังนั้นตัวเองจึงซื้อvdoมาดูกับท่านเป็นประจำ
แต่ตอนนี้ม้วนVDOเหล่านี้ถูกเก็บอยู่ในตู้ไม่ได้ใช้ประโยชน์เนื่องจากปัจจุบันซื้อ
DVDดูเป็นส่วนใหญ่ จึงอยากขอความเห็นค่ะว่าจะเอาvdoเก่าไปบริจาคที่ไหนดีคะ
มีกว่าร้อยเรื่อง แม่จะยกให้คนเก็บขยะ แต่เราบอกว่าขอเวลานิดอยากให้VDOที่เราซื้อนะถูกนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์มากกว่านี้ช่วยเสนอความเห็นด้วยนะคะต้องการด่วนค่ะ

จากคุณ : winywin
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 54 21:18:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com