Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคน ภูภูมิ โต้ หล่อด้วยมีดหมอ...คุณเชื่อข่าวนี้ ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ทำแน่นอน (151 คน)
  ไม่ได้ทำ (4 คน)

97.42%
  ทำแน่นอน (151 คน)
 2.58%
  ไม่ได้ทำ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 155 คน

เพราะความหล่อเหลาไปกระแทกใจสาวๆ หลายคน งานนี้ เคน ภูภูมิ นักแสดงหน้าใหม่ใสกิ๊กจากวิก 3 เลยถูกแมงเม้าท์ขี้อิจฉาเม้าท์กันสนั่นเมืองว่าแอบบินไปโมดิฟายล์ใบหน้าให้หล่อเหลาตรงใจตลาดวัยรุ่นไทยไกลถึงประเทศเกาหลี ตั้งแต่ก่อนเข้าวงการ พอเจ้าตัวได้ยินถึงกับอึ้งก่อนตอบอย่างใจเย็นว่า

“ผมไม่ได้ไปทำอะไรมาแน่นอนครับ แค่จัดฟันเท่านั้นเอง รูปหน้าอาจจะเปลี่ยนแต่ไม่ได้ไปทำศัลยกรรมแน่นอน ยืนยันได้” กลัวว่าจะมีภาพหลุดออกมาสกัดดาวรุ่งเรามั้ย “ไม่กลัวครับ เพราะถ้ามีรูปถ่ายก็เป็นรูปที่ผมถ่ายเอง และก็ไม่ได้แตกต่างอะไร กับเรื่องนี้ผมเฉยๆ นะ เพราะผมไม่ได้ทำจริงๆ ครับ” เอ้า...เป็นอันว่าเคลียร์ ว่าคนนี้เค้าหล่อเพราะแม่ให้มาค๊า

Gossip

วันที่: 23 ก.ย. 2554

จากคุณ : ป้าสุรางค์
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 09:53:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com