Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากให้ทีมงานบางรักซอย 9 มาอ่านกระทู้นี่ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นแฟนบางรักฯนะ  เป็นมาตั้งกะแป้งยังมีแฟนอยู่ จนตอนนี้ได้แต่งงานกับชัดเจนละ  แต่รู้สึกว่าช่วงหลัง ๆ มุกในบางรักมันร้ายมากเกินไปไหมอ่ะ  อย่างเช่น อยากให้ก๊วยเจ๋งชนะประกวดร้องเพลง  เลยจับตัวน้องที่เป็นตัวเกร็งมัดมือมัดเท้า ไปขังในห้องน้ำ  จนแม่เด็กต้องมาตามหา  ตอนนี้นะ ถ้าเราเป็นแม่เด็ก เราจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลยล่ะ

แล้วยังเมื่อวาน ที่จับคนขับรถของคุณชายเหวงไปขังไว้ในตู้  แล้วจุดไฟให้ควันมันเข้าไป

เนี่ย...มันฆาตรกรรมชัด ๆ  แล้วน้ายีนี่ก็อายุเยอะแล้วนะ  แต่ทำไมถึงได้พารุ่นหลาน ๆ กระโหลกกะลาได้ขนาดนี้

เฮ้อ! ดูแล้วเพลีย  เมื่อวานไม่รู้คนขับรถคุณชายเหวงเป็นไงบ้าง  เพราะเราเปลี่ยนช่องไปซะละ

คิดถึงบางรักเมื่อก่อนจัง  เป็นละครที่สนุกมากจนไม่อยากพลาดแม้แต่ตอนเดียว  แต่ทุกวันนี้ทนดูไม่ได้จนต้องเปลี่ยนช่องหนี

อยากให้ทีมงานปรับปรุงบทจังเลยค่ะ  ไอ้ที่ตลกร้าย ๆ ที่คนทั่วไปมองว่าเป็นการกระทำที่เลว  ที่เพื่อนนายชัดเจนแต่ละคนชอบทำ  เอาออกไปได้ไหมคะ กลัวว่าเด็ก ๆ ที่ดูจะทำตาม   เอาที่มันสร้างสรรค์ ๆ และดูแล้วผ่อนคลายไปด้วย  คนเขียนบทเขียนได้ไหมคะ

ประมาณว่าวันนี้มาติ  แต่ก็ยอมรับค่ะ  เพราะตินี้เป็นติที่อยากให้ก่อ สู้ ๆ นะคะ ทีมงานทุกคน จะรอดูบางรักซอย 9 ที่สนุก ๆ ในอาทิตย์ต่อไปนะคะ

จากคุณ : KunKruDAO
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 10:24:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com