Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[PHOTOS-NadechYaya] ณเดชน์-ญาญ่า ร้องเพลงงานยำยำ จัมโบ้ จ.อุดรธานี ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่าท่านผู้โช้มมมมมมม

กระทู้รูปค่ะกระทู้รูปปป

ก็พอดีว่า มีโอกาสได้ไปไถนาที่จังหวัดอุดรธานีเสื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
พอดี๊พอดี กับที่คู่ขวัญเขาออกไปงานอีเวนท์ที่โน่นเลยค่าาาา

ระหว่างไถนา กุมารีก็ส่งกระแสจิตมาบอกว่า นี่ๆ พระเอกนางเอกเขาจะมาร้องเพลงกันนะยาย ที่โรงแรมบ้านเชียงนะจ๊ะ สามโมงครึ่งนะ
อูยยย บร๊ะแล้ว บร๊ะแล้ว อิยายกล้องก็จิตเตลิดฮ่ะ สองโมงกว่าๆ คุยงานเสร็จ
ก็ซิ่งสกายแล็ปยกล้อมาที่โรงแรมบ้านเชียงด้วยความระทึกในหทัยพลัน
แหม บุพเพอาละวาดให้มาเจอคู่ขวัญ 135 ล้าน (หักภาษีแล้ว) ถึงต่างถิ่น
อิชั้นจะพลาดได้อย่างรายยยย ก็จัดสรรเวลามาจนได้ฮ่ะ

พอได้เข้าไป อ๊ายยยยย แฟนคลับพี่บี้มาแบบโปรมากมายฮ่ะ
ดิชั้นก็ยืนเป็นฮอบบิทอยู่ในหมู่มวล แต่โชคดีได้อยู่ตรงกลางเลย
สบตาศิลปินจังๆไปหลายดอก ก็เสียวอยู่ว่าพวกนางจะเห็นมั้ยอะไรมั้ย
(คือป้าไม่ชอบให้ศิลปินเห็นค่ะ ชอบแอบถ่าย โรคจิต ก๊ากกกก)

ป.ล. เห็นว่าช่วงเช้าน้องๆ ไปโชว์ตัว เล่นเกมอะไรที่ร้านค้า ป้าไม่ได้ตามไปนะคะ
คือไม่ได้กะไปตามอ่ะ จะไปไถนาจริงๆ เลยไม่มีรูปตอนนั้นนะจ๊ะ แวบมาดูพวกนางร้องเพลงได้นี่ก็เมพละ เหอๆ

ป.ล.2 ขออนุญาตโพสต์เฉพาะรูปกะซับนรกเบาๆนะคะ เรื่องราวอะไรก็จำไม่ได้
ใครไปมาอยากเล่าอะไร แปะคลิปอะไรเสริม เชิญนะคะ ยายกล้องก็หลับหูหลับตากดอย่างเดียวจริงๆ พับเผื่อย -_-"

เอาเถอะ มาดูรูปกันดีกว่า งานก็เป็นรูปแบบมินิ-คอน ยายกล้องชอบค่ะ งานอะไรที่มันมืดๆ แสงน้อยๆ ไหวๆ สีส้มๆเนี่ย
มันท้าทายความสามารถในการเฉาะค่ะ T_T

enjoy!

จากคุณ : next station - Asoke
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 20:59:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com