Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้รวมภาพสวยๆ สุดคลาสสิค หาชมยากของ บรรดา Icon วงการบันเทิงเกือบทุกแขนงของโลกค่ะ ติดต่อทีมงาน

จขกท ชอบsave สะสมรูปพวกนี้มาก เพราะทำให้เราเห็นมุมสบายๆที่ไม่ค่อยเห็นของบรรดา Muse และ Icon เหล่านี้  จขกทว่ามันดูสวยและน่ารักมาก และภาพมันก็มีเรื่องเล่าต่างๆมากมายเลย  จขกท ไม่แน่ใจว่าที่ภาพมันดู classic ขนาดนี้ เพราะบุคคลในภาพหรือองค์ประกอบของภาพกันแน่  

น้องๆหนูๆคนไหนที่สนใจเรื่องบันเทิงทั้งศิลปะ หนังสือ แฟชั่น ภาพยนตร์ และวงการเพลง ย่อมต้องเคยได้ยินชื่อบุคคลเหล่านี้กันบ้าง อาจจะยังไม่เคยเห็นหน้า  จขกท รวบรวมบางส่วนมาให้ดูแล้วค่ะ

จขกท ขอแตกเป็นอีกกระทู้นะคะ  เดี๋ยวค้าง 555  สามารถไปแชร์ภาพเพิ่มเติมได้อีกนะคะ ขอบคุณมากๆ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A11121739/A11121739.html

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 54 13:47:43

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 54 22:09:12

จากคุณ : แฟชึ่นไอค่อนตัวแม่ระดับHD
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 22:08:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com