Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

'อ๋อม'รับสนิทสาวชื่อ'แวนด้า'ไม่ใช่แฟนแค่เพื่อนกลุ่มเดียวกัน ติดต่อทีมงาน

ต่อให้มีข่าวกับใครต่อใครหลายคน แต่พระเอกหนุ่ม อ๋อม-อรรคพันธ์ นะมาตร์ ก็ยังไม่มีสาวไหนเข้าข่าย เป็นหวานใจตัวจริงสักที แต่ล่าสุดจู่ ๆ ก็มีข่าวเมาท์ออกมาว่าหนุ่มอ๋อมแอบซุ่มปลูกต้นรักกับสาวนอกวงการที่ชื่อว่า “แวนด้า” ซะได้ ถึงขนาดต่างคนต่างมอบของที่ระลึกให้แก่กันด้วย งานนี้มีโอกาสเจอตัวหนุ่มอ๋อมเลยต้องถามถึงเรื่องนี้ซะหน่อยว่าใช่หวานใจ หรือเปล่า

อ๋อม  เผยว่า “มีคนรู้จักชื่อนี้จริง แต่ว่าไม่ทราบว่าเป็นคนเดียวกันหรือเปล่า ก็เป็นเพื่อน ๆ กันครับผม” มีการมอบของที่ระลึกให้กันด้วย? “ไม่ได้มอบของอะไรให้ใครเลยครับ พอดีเป็นเพื่อนของเพื่อน เป็นกลุ่มเพื่อน ๆ กันแหละเพิ่งรู้จักกันเอง แต่ว่าไม่ได้อะไรเป็นพิเศษเลย ผมก็ตกใจนะว่าทำไมมีชื่อนี้ออกมาเพิ่งรู้จักกันก็ไม่ทราบว่าออกมาได้ยังไง เหมือนกัน” ไม่ได้แอบปลูกต้นรัก? “ไม่ขนาดนั้นครับ คือเราเพิ่งเริ่มรู้จักกันเองครับผม” ถูกสเปกมั้ย? “ต้องทำความคุ้นเคยกันก่อน แต่ว่าตอนนี้เป็นเพื่อนคนหนึ่ง เป็นพี่เป็นน้องกันครับ คือผมก็ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติครับ ทุกวันนี้ผมแฮปปี้กับการทำงานอยู่กับครอบครัวก็โอเคแล้ว คือไม่ได้ไขว่คว้าว่าต้องมีความรักครับ แต่ก็ไม่ได้ปิดกั้นเหมือนกันอย่างที่เคยบอก” รู้จักกันได้ยังไง? “เป็นเพื่อนของเพื่อนคือแนะนำให้รู้จักกันมาอีกที” แสดงว่าเจอกันบ่อยเลยเป็นข่าวได้? “ผมก็ไม่ทราบว่าเป็นได้ยังไงครับ แต่ถามว่าไปด้วยกันมั้ยก็มีบ้างครับ หลาย ๆ คนก็มีครับ”จริง ๆ ถ้าวันหนึ่งมีใครเราก็บอกแน่? “บอกครับ แต่ปล่อยไปตามธรรมชาติ ตอนนี้โสดสนิทครับ” มีสาวคนอื่นเข้ามาอีกไหม? “ถ้าเป็นคู่รักไม่มี แต่ถ้าเป็นเพื่อน ๆ ก็มีอยู่แล้วครับ ผมยังสนุกกับการทำงาน เพิ่งเริ่มต้นงานละคร อยากเอาเวลาไปใส่กับการอ่านบทการซ้อมละคร เพราะมันก็ถือเป็นอาชีพหลักของผม ก็ต้องใส่ใจ ผมไม่ได้ไขว่คว้า มันไม่ได้เหงาแบบว่าต้องมีแฟน เราอยู่กับครอบครัวกับเพื่อน อยู่กับตัวเอง ก็แฮปปี้แล้ว”.

ที่มา : เดลินิวส์

---------------------------------

ว๊า..พอจบละครทั้งคุณหลวงและแม่มณีก็แยกกันสวีทใครสวีทมันซะแล้ว ข้างๆ ข่าวอ๋อมกับสาวแวนด้า ก็มีข่าวแม่มณีแพนกับหนุ่มเป้ขึ้นรับรางวัลคู่รักดาราด้วยกัน 

จากคุณ : zugas
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 54 11:49:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com